Q.1 đê mê với tiểu yêu nữ 01 queen

Lượt xem: 946

bát giới bốc lửa

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
79
31
0 ₿
1 ngày đẹp trời nọ , đang lưới diễn đàn thì va vào mắt mình hình ảnh bé 01 quen dù bị che hình trái tim be bé như nhìn giống giống em ca sĩ mlee , nhìn cứ tây tây mà trắng mịn tạo quả dáng lại khiêu gợi nữa chịu gì nổi :ami-(16)::ami-(16):alo cho queen hỏi book liền em này rồi làm nốt việc rồi qua gặp bé hehe

Mà không hiểu sao nhìn hình bên này bé nào bé nấy nhìn cứ như hoa hậu ấy , mà giá cả cũng rẻ phết , chứ gặp ngoài đường chắc còn lâu mới được đụng vào 1 cọng lông chân của mấy ẻm:ami-(2)::ami-(2): cà rởn thế thôi vô phần chính nè , nay mình book luôn gói mini onsen nuru hẳn 90p tha hồ mà ôm luôn

Vô phòng xông xíu rồi chờ bé vô, bé bước vô rồi thì ối dồi ôi luôn các bác , nhìn nó mướt mà mình phải xông hẳn ra để nhìn cho kĩ , em nó vừa ngồi trên đùi mình vừa hỏi nay anh có mệt không rồi vừa đút trái cây cho mình ăn , mình ăn miếng bé ăn miếng rồi lại nói chuyện, quên luôn thời gian , bé bảo để em chuẩn bị nước r mình tắm nha anh

Nhìn em nó chuẩn bị nước mà cứ chổng mông lên nhìn thấy ghét ghê muốn đánh cho mấy cái :ami-(42)::ami-(42):

Tắm thì mình cứ v1 mà nắn thôi em thì tắm rửa kì cọ rồi cũng lao vô bú bé ciu , đến lúc bé ciu chịu không nổi nữa thì em ngừng lau người cho mình rồi kêu mình lên giường đi e, massage cho , đúng là tiểu yêu tinh

Lên thì em massage đầu trước cho mình rồi đến vai lưng mông em làm khá tốt , có lời khen cho em , lúc làm em nó cứ líu lo nghe êm mà đã tai , xong phần khỏe em bắt đầu màn đi lưỡi rồi đổ dầu rồi dùng ngực trườn khắp người , mặc dù v1 hệ cam th nhưng em nó vừa trườn vừa làm biểu cảm dâm dục , nhìn chỉ muốn cắn miếng thôi, rồi em dừng lại chăm sóc thằng em mình , hình như em nó sài kẹo the hay sao mà nó lạnh nó mát ối dồi ôi luôn muốn thụt mọe bé ciu , rồi em chuyển qua màn nuru dùng cô bé của em mà trườn hết từng ngóc ngách tới bé ciu em nó cứ trườn lên trườn xuông bé ciu như khiêu khích mình mình đè em ra thế 69 mà bú mà húp cô bé của em cũng đã ướt từ lâu , mình cứ thế mà liếm rồi húp , bé nó lại bắt đầu bú thằng em mình , 5p sau do chịu hết nổi nên mình cum luôn trong miệng bé kết thúc buổi mĩ mãn

Bé này tướng với dung nhan rất ok luôn nha , bác nào có nhu cầu có thế thử , bé khá hài hước và chăm nói chuyện chọc vui mình , với mình em nó 10 điểm :ami-(24)::ami-(24):

đại gia bj

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
88
36
0 ₿
đù bác review nghe phê quá đi chắc mai qua đi em 01 thử mới được

Massage Queen

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
26/3/21
Chủ đề
112
465
379
0 ₿
dạ cảm ơn anh đã đến sử dụng dịch vụ tại Queen ạ, chúc anh nhiều sức khỏe, thành công và luôn nhớ đến Queen cũng như bé 22 anh nhé. Cơ sở rất mong được đón tiếp anh vào lần tới ạ