Q.1 Đêm 7 ngày 3 với em vô cực

Lượt xem: 1,027

atkvina05

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
27/4/18
Chủ đề
14
82
62
39
0 ₿
Tự trong tim anh em mang con số không bao giờ viết hết, em hỏi sao không viết hết vậy anh, anh trả lời vì số em mà nằm thì là vô cực làm sao viết hết được.
Một câu chuyện với em cứ như muốn tán đổ em về để ngày ngày cùng em tận hưởng khoái lạc, ngọt ngào và đầy niềm vui. Nhắc đến 08 ACE thì tui gặp lần đầu. Mà phải chật vật làm mới trốn được gấu và set được cái giờ gặp ẻm khớp . Hí hửng chạy qua khỏi lai rai nhậu gì mất giờ , địa điểm mặt tiền dễ tạt vào. Thang máy lên và đi vào khu thư giản, phòng mới giường bigsize ổn áp. Do đi lén nên chả xông mà thay đồ xong ngồi chờ em vào luôn may là em cũng nhanh vào vừa chào phát nhìn ưng cái bụng liền, không uổng công chờ, đúng là dáng nhỏ mà phụ tùng thì ui nó hàng nhật nha.
Em đưa tui vào tắm mà thằng nhỏ nó dựng cứng ngắt ngại ghê mà em không tấn công liền, em tắm rữa xong vuốt ve cho nó xìu tý làm tui cũng mừng thầm. Thế là đến lúc nằm ra em ôm lấy tui rồi trao nhau nụ hôn ngọt ngào, cái này món tui khoái nhất luôn, em làm tui rạo rực lên rồi thằng nhỏ lần này chào cờ tiếp nữa và em đã không còn tha cho nó, em bú mút mà tui đến giờ vẫn còn nhớ cảm giác nó đã cực kỳ, sờ bướm em thì như muốn ấy ấy luôn chứ , em còn cạ cạ hảy hảy làm thằng nhỏ phải khóc ròng luôn .
Lên giường sung quá nằm ôm em quần với ẻm, cái dáng nhỏ nhỏ hôm nó sướng mà thêm cái em chịu chìu từ chào lưỡi đến hôn hit , hôn quần cho đã rồi bắt đầu em đè tui ra lấy cặp ngực hệ cam mà trườn chà lên , móa ui nó sướng thế nào ấy chịu sao nổi qua con trăng này đây. Chưa lật lại mà thằng nhóc muốn đội tui dậy, đề nghị ACE đục cái lỗ ngay và luôn cho tui . Chịu không nổi đành lật lại và cả hai không ai nhường ai, chiếm lấy điểm yếu của đối phương mà bú mà mút đến cái cuối cùng thì đứa sướng là thằng em được em mút tận giọt cuối cùng, chưa bao giờ mà được full dịch vụ yêu thích đến thế. Năm nghĩ đến một thế giới mỗi tui và em thôi chắc tui chết sớm, ngày ngày em vắt vậy sướng thì có mà cạn tinh luôn không chừng. Đang mơ hồ thì em lại kế bên rồi 2 đưa tâm sự nói chuyện, em cũng tranh thủ xoa bóp cho tui một lúc .
Sau tất cả tui lại phải thêm một cái lao tâm tổn sức là sắp xếp sao có thời gian gặp lại em nữa đây.
Vé onsen 2 với em rất hợp lý, nào để tinh đi vé vô cực với em chắc đã đã
Quánh giá em 08
Loli vui vẻ nhiệt tình
Dịch vụ full ( không bao gồm ... và không biết có tùy cơ địa và tâm tính mỗi người không )

• Love
  • Like
Điểm cảm xúc: ACE Entertainment and thichcfom