Đêm đê mê với em #18 mới PA Relax

Lượt xem: 2,164

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,572
1,684
5 ₿
Làm vài chai với chiến hữu đặng lấy sức cho buổi điệp vụ cam go. Sau khi sĩ khí lên cao liền hăm hở đạp xe đến PA.
Tưởng sao đến nơi em 11 đã về...ku phục vụ đổi cho em khác mang bí số #18. Thôi chiến luôn test số mới coi sao. Nghe có bác khen em này ok lắm.

Vừa cởi xiêm y xong là em vào, 1 em mình dây nhỏ nhắn xinh xắn bới nụ cười tươi rói. Chào hỏi vài câu rồi kêu em ngồi đợi để tui xông chút. Sau đó đến màn tắm. Em tắm kỹ, tui phải ganh tị với thằng em do nó được chăm kỹ hơn mình:p phe địch nguy hiểm quá định chia rẽ ae tui sao?

Đánh giá tổng thể cho ae tham khảo:
Face: 7 đ xinh cute hay cười tạo cảm giác thân thiện. Có thể bonus lên 7.5
V1: cam nhưng làm Thái vẫn ổn 6.5 đ
V2: eo ót đàng hoàng 8 đ
V3: vừa tay 7 đ
V4: đủ xài
Thái độ thân thiện, vui tánh biết pha trò

Phần ms mệt tướng em nhỏ mà day ấn và đấm đủ lực. Có đá nóng và em có thú vui tao nhã là xếp hình đá nóng trên cái lưng tấm thớt của tui :eek: khi làm em có quan tâm hỏi xem làm vầy được chưa cần mạnh hơn không. Điểm cộng cho thái độ

Sang đến ms mệt thú thật là ngắm khuôn mặt em xong tui chỉ muốn em trút bớt bộ xiêm y vướng víu. Em trút xuống, thoa dưỡng thể và bắt đầu dùng đôi gò du lịch Thái trên chân và lưng tui. Em làm nhiệt tình. Tui đang tận hưởng mà thằng em cứ réo cho nó quay lài...thôi xong ae bất hòa mất:confused:
May quá được quay lại chiêm ngưỡng kỹ hơn body em và không quên khám phá thưởng thức. Có cảm giác như đang ở bên Lolitta ấy kích thích vãi. Sau 1 loạt chiêu thức kết hợp tay miệng và âm thanh thì tui cũng thúc thủ trong đê mê.

Sau khi rửa tay nhờ em ms đầu và cổ lần nữa cho khỏe khoắn, ngồi 8 chuyện tí rùi về.

Tic code free, tip *** theo sự hài lòng. Hẹn ngày gặp lại em. The end!

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

Mabu_map

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/8/18
Chủ đề
5
188
79
0 ₿
Bác garryyau là nhất rồi, có mặt trên từng cây số :p:p