Đêm trung thu đáng nhớ cùng 11 PA

Lượt xem: 1,236

lbb149

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/11/17
Chủ đề
7
351
110
lũy bán bích, tân phú
0 ₿
“Thu này không khác thu xưa
Vẫn đi thư giãn – Vẫn chưa có bồ”

Tiếp tục một mùa trung thu cô đơn… Dự định đi làm vài chai để dễ ngủ nhưng bất ngờ nhận được món quà đặc biệt của Mod @Logan nghĩ cũng lâu chưa đi thư giãn nên quyết định tạm gác chuyện ăn nhậu.

Đến nơi làm sơ bộ thủ tục ban đầu rồi được anh nhân viên dẫn lên phòng. Vào xông hơi tầm 10 phút thì em vào, cảm thấy có chút hồi hộp xen lẫn háo hức bởi nào giờ ít thấy rp nào về 11 Phương Anh. Ấn tượng đầu tiên là em 11 này khá vui tính-nhí nhảnh, vừa lau khô người cho tui xong là chộp ngay thằng em rồi ghé sát tai mình thì thầm: Hôm nay em không có lồ ng đèn chơi trung thu nên cho em mượn cây đèn pin này xài đỡ nhen!!!

Bỏ qua phần tắm táp, tui đánh giá luôn:

Ma sát khỏe: Quá ok luôn, em làm rất có lực, bài vở đầy đủ và phải công nhận đây là một trong những em massage khỏe tốt nhất tui từng gặp.

Ma sát mệt: Đang nằm sấp mà nghe âm thanh sột soạt là biết chuẩn bị được đi Thái rồi. Hình như cặp nhũ của em có tích sẵn luồng điện hay sao mà đụng tới người tui là thấy tê rần à. Thỉnh thoảng em trườn lên người rồi rên bên tai kết hợp vuốt ve thằng em nhẹ nhàng ở dưới làm tui rùng mình mấy lần.

Sau giai đoạn Thái dạo đầu thì tới phần này nói ra sợ anh em ở đây chê cười. Có vẻ như lâu ngày chưa đi thư giãn hay sao mà em vừa làm bánh mì kẹp xúc xích là tui không kiềm được luôn. Em cũng quá bất ngờ nên không kịp phản ứng, kết quả thì ai cũng biết. Tưởng em phản ứng dữ dội lắm nhưng ai ngờ em tiếp tục dùng cặp vếu lên xuống nhẹ nhàng cho đến khi thằng em hết sữa. Ôi thôi, nào giờ chỉ thấy trên phim bị cướp cò nay được trải nghiệm thực tế mới biết nó phê tới nóc.

Đánh giá tổng quan:

V1: hơn cam sành

V2: có tí lipid

V3: khá to

V4: không check

Thái độ: vui vẻ nhiệt tình – không hối thúc, rất biết cách bắt chuyện.

Nhân viên ở đây cũng niềm nở vui vẻ

Một đem trung thu đáng nhớ. Có dịp sẽ ghé lại Phương Anh nói chung và bé 11 nói riêng.

• Like
Điểm cảm xúc: Hino76