Hỏi đáp Đi Massage có bi lây bệnh ko?

Lượt xem: 1,985

tapchoi123

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/2/24
Chủ đề
3
27
7
Hcm
0 ₿
Chào mọi người,

Mình là Newbie.
Thấy các quán Massage trên này cũng muốn đi. Nhưng có một điều mình lo là mình sợ lây bệnh.
Các bác lâu năm trên này có kinh nghiệm gì ko?
Khi mình đi Massage thì các bác có hỏi tiếp viên có bị lở miệng hày gì ko? tại em thấy khi Bj mà miêng nhân viên bị lở có thể truyền bệnh cho mình.
Ngoài ra cho em hỏi ngu thêm 1 câu nữa đó là massage nuru thì V4 của nhân viên tiếp xúc với dương vật của mình ko?hi

Đa tạ các bác đi trước chỉ bảo

• Haha
Điểm cảm xúc: Bé chưa biết and NMT9x

Chiều nắng

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
10/3/20
Chủ đề
13
149
90
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bác sợ lây bệnh thì yêu cầu bj mang bcs vào , chứ đã chơi thì sẽ có rủi ro ít nhiều. Bác hỏi tiếp viên thì tất nhiên ngta sẽ nói không lỡ miệng, an toàn sạch sẽ chứ. Nuru V4 thì có cạ loz vào ciu nhé chứ k đút vào

• Like
Điểm cảm xúc: tapchoi123

tapchoi123

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/2/24
Chủ đề
3
27
7
Hcm
0 ₿
hi, thấy dàn tiếp viên của nhiều quán thấy ngon quá, giá thì cũng bình thường. Đang muốn đi thử mấy chỗ mà hơi lấn cấn chỗ cách thức để phòng bệnh.
Muốn làm dân chơi mà sợ mưa rơi, haizzz

tapchoi123

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/2/24
Chủ đề
3
27
7
Hcm
0 ₿
Có cạ Loz vào ciu vậy có sợ lây ko? hi

tapchoi123

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/2/24
Chủ đề
3
27
7
Hcm
0 ₿
hihi, bệnh da liễu thì ko sợ lắm, do chữa dc. Chỉ sợ gặp con HIV thì bác sĩ với thầy cúng cũng lắc đầu,hi

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Vergil

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/11/22
Chủ đề
0
27
16
0 ₿
nói chung tất nhiên là có rủi ro lây bệnh rồi. Thật ra bọn KTV nó cũng sợ như bác vậy nên nó cũng phòng bị hết và bác cũng nên tự bảo vệ bản thân, cứ xong ra là rửa xong ra là rửa ít nhiều cũng hạn chế bệnh tật

• Like
Điểm cảm xúc: tapchoi123

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,191
Hang Thỏ
64 ₿
Kiếm View tý :ami-(47):

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mấy ông kia mới bước chân vô chốn ăn chơi mà lo sốt vó. Thử hỏi sao có thể bung xõa.
A càn quét 20 năm nay ở sg mà có sao đâu.
Chọn chổ uy tín,nhìn cảm quan ktv mà múc thì xác suất rủi ro rất thấp. Đúng ko bé Tàn kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and tapchoi123

tapchoi123

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/2/24
Chủ đề
3
27
7
Hcm
0 ₿
thèm 20 năm vừa qua của bác quá.
Thấy chỗ ăn chơi nào trong SG trên trang này anh với Mr Tàn cũng đi hết rồi á

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Sắp hét xí quách rồi má ơi.
Chỉ cho cách chơi nè
Đầu tiên đi mảng khỏe có vuốt lướt. Mục đích khơi gợi cảm xúc, kích nứng bơm doping nhục dục,và suy nghĩ nhiều về việc hoan lạc.
Rồi đến giai đoạn đi massage vuốt lướt có he happy. Để tạo cơn nghiện tình dục vs các bé gái non trẻ
Giai đoạn cao trào nhất thì cứ chọn massage mệt lớn mạnh,uy tín.có hợp tác vs diễn đàn.
Tới đó tha hồ quằn quại bung lụa cùng mấy bé