Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Cực Đơn Giản để Nhận ngay code Vip Thái FREE hàng ngày | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |
  1. This site uses cookies. By continuing to use this site, you are agreeing to our use of cookies. Tìm hiểu thêm.

đi massage được ra mấy lần

Thảo luận trong 'Chuyên Mục : Hỏi Đáp - Tư Vấn Trực Tuyến' bắt đầu bởi duyluu, 29/9/18.

Lượt xem: 794

1. duyluu

duyluu Bé Chưa Biết Gì

Chào mấy bạn, mình là mem mới. Mình chưa bao giờ đi massage cả, có bác nào cho mình biết đi massage thì được thư giãn đến hết giờ hay chỉ được XT 1 lần là thôi :D

Xin cảm ơn.

Đang tải...
  2. Mabu_map

Mabu_map Bé Tập Massage

Muốn mấy lần thì tuỳ vào sức khoẻ của huynh đài. Tiền tip cho e nó cũng sẽ nhiều hơn. Thường thì chỉ 2 shot, ít thấy ai làm 3 lần...

3. Levante

Levante Bé Tập Massage

2short lúc đầu mới vô kêu em ấy làm 2short e đồng ý thì tiếp tục. trong khi tắm cho bạn thì em ấy làm short đầu tiên. xong chút massage xong làm phát nữa. cái này là do bác hồ quyết định. Nếu thích em nào mà em ấy không chịu thì kêu bác hồ chỉ cho.

4. Zlat

Zlat V.I.P Member

Gói cơ bản : gồm massage + 1 lần XT => tip = tick hoặc nhỉnh hơn tuỳ độ hài lòng

Gói ko cơ bản: muốn XT 2 hay thậm chí 10 lần đều đc - Nếu cả 2 thống nhất được giá cả. Gói này phải thỏa thuận với KTV để em nó canh giờ trước.

MrxXx thích bài này.
  5. MrxXx

MrxXx Thiên Sứ Bóng Đêm

mua luôn 10 suất massage mỗi lần out 1 phát kkk:p

Zlat thích bài này.