Đi Thái tê tái với em #39 PA Relax

Lượt xem: 2,653

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,572
1,684
5 ₿
Vào cái ngày thời tiết không chiều lòng người mà phải phụ sắp xếp lại kho cty, cơ thể như rã rời. Tan sở định về thì thằng bạn lâu năm gọi ra làm vài chai giải sầu. Đành vác thân già chiều lòng thằng bạn. Thằng anh có tí men thì thằng em đòi hỏi, sẵn đang mệt nên vào ms cho chuẩn bài. Thế là ghé ngay PA. sau vài giây đắn đo thì chọn em #39 vì đã được nghe về em.

Lên xông hơi cho tan tí men, khi ra thì em vào, khuôn mặt có nét dễ nhìn, nở nụ cười chào anh, tạo cảm giác thân thiện từ đầu. Em pha nước tắm, kỳ cọ rất kỹ 2 thằng anh em. Về ngoại hình em này:
V1: hệ cam làm Thái ok, trắng trẻo
V2: có lipid
V3: khá ok, không to lắm nhưng săn
V4: đủ xài

Thái độ em biết cách trò chuyện, hỏi han. Phần ms khỏe theo tui em là ktv làm có tâm, làm đủ bài,đấm đá lên gối có lực. Bác nào muốn khỏe người thì tìm em này.
Sau ms khỏe, em bắt đầu làm công tác của một hướng dẫn viên. Trên lý thuyết là em đưa tui du lịch Thái nhưng thực tế hình như em coi cơ thể tui là đất nước Thái và đưa v1 của mình du ngoạn trên đó. :p Dường như em cảm nhận kích thước thằng em tui đã thay đổi nên kêu tui nằm ngửa lại. Tui tranh thủ khám phá các vòng liền, và em đáp lại với các skill không hẳn nhẹ nhàng mà cũng chẳng phải quá mạnh mẽ, nói chung có cái nét riêng. Sau một hồi giao lưu qua lại thì thằng em tui đã đầu hàng trong tê tái.

Em ms đầu lại cho tui, ngồi trò chuyện tí rồi về.
Tic có code camapro, tip như nhiều ae khác. Hẹn gặp lại em. Hết!

Bonaito-175

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/4/18
Chủ đề
2
58
11
34
0 ₿
Ồ, số 39 mới hả Bác. 39 cũ ngỉ lâu r mà. Bây h đang làm bên 220Ng Cư Trinh q1 lấy s19.tuần r có gé ủng hộ. Nge nói chug chủ PA. Csvc ok lắm.

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,572
1,684
5 ₿
Ai bít cũ hay mới đâu pác, đi cách đây cũng 10 kaays ngày. Quởn ngồi viết thui ah. Ủa mà em bó nghỉ khi nào padc

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
39 này mới á pác, bự con hơn nhiều