Điệp vụ 052

Lượt xem: 1,818

Leo da Vinci

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/16
Chủ đề
51
561
123
1 ₿
Một ngày 8/3 mệt mỏi, sau khi phục vụ các chị e ở cơ quan thì nghĩ ngay đến massage xả stress, nên inbox bác Lục ka xin cái điệp vụ tại Dubai Bình Tân, nghe cơ sở quảng cáo nhiều e hot quá nên cũng muốn qua đây thử xem có đúng như lời đồn ko?
Phi trâu đến nơi cũng đã gần 9-10h tối mà mấy e vẫn kẹt khách, mấy bác F.A tranh thủ 8/3 đi matxa nhiều quá. Mình liền đặt e 52 nhưng tiếp tân báo phải đợi gần 30p mới có, ko sao dc gặp người đẹp thì đợi chờ là hạnh phúc, tiện thể nghỉ ngơi luôn. Sau khi đợi chờ thì cũng dc locker dẫn lên phòng, giới thiệu từa lưa thì vô xông hơi. Rồi tới màn e tắm a, dc e tắm kỹ từ trên xuống dưới ko chừa ngóc nghách nào. Sạch sẽ thơm tho thì lên thớt cho e đấm đá. Giường khá rộng rãi cho ae làm đủ trò với e nó.
Mas khỏe: Đủ bài, đá nóng; massage mặt khá đã, nghe e nói từng chuyên làm massage mặt ở ngoài trước khi vào Dubai.
Mas Thái: Sau khi đã khỏe mạnh thì e cho đi Thái, cởi bỏ xiêm y còn đúng cái quần chip, e đổ sữa dưỡng thể và lấy cặp bưởi chà lên chà xuống kèm theo đi lưỡi sướng tê hết người. Lật lại cũng tiếp tục bài cũ, nhưng mình chủ động khám phá body e, sờ tới vòng 4 thì nước ra ướt rồi. E dùng tuyệt chiêu chà thằng nhỏ bằng ngực, mình chịu hết nổi nên cũng out. Chưa dc thưởng thức tuyệt chiêu BJ của e. 69 cũng chưa dc. Cũng thõa mãn nhưng chưa đã do mình bại trận sớm quá, ko dc thưởng thức hết các tuyệt chiêu của e. Hẹn tái ngộ lần sau phải bắt e tung hết các chiêu thức.

Đánh giá về ngoại hình thì cũng như các ae khác thôi.
Thái độ nhân viên vui vẻ nhiệt tình.
Tick: Bác Lục lo.
Tip: 5 xị.
Cám ơn ae đã đọc bài rp.

Út Cần Thơ

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/3/19
Chủ đề
0
48
93
0 ₿
Nhưng tui thấy mấy bài rp của bác được nhiều người tán đồng mà, nói chung trong nhà này bác là 1 trong các cây đa cây đề uy tín rất cao

• Like
Điểm cảm xúc: -- COVET -- and KamaSu

Dao Nhỏ

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
29/1/19
Chủ đề
17
257
306
0 ₿
Dubai thì pé nào cũng ok hết đó bạn nhưng tuỳ gu mình nên cứ dạo hết 1 vòng là đẹp :)

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Tui học theo sách của @Chu muoi , đu theo ổng là dính 100%.
Nhưng 1 lẫn vẫn trật đường rày...hehe