Điệp vụ 18 Dubai Bình Tân

Lượt xem: 4,545

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Sau một đêm te tua tơi tả, về tới nhà là cuốn vào chăn ngủ luôn tới sáng. Mọi chuyện với em trôi qua như một giấc mộng, nhưng lắng đọng lại là hàng triệu tinh binh mất đi :( Nay viết đôi lời về đêm qua, cái đêm mà Việt Nam hấp diêm Brunei 6 bàn, và Bựa cũng bị em hấp đến mấy lần TT^TT

Vừa làm về là phóng đít qua Dubai (giờ biết đường tách,đường hẻm các kiểu :D) cùng với mấy ông anh . Không đợi chờ gì cả, chỉ việc bay lên phòng chiến luôn cho nóng .
Em vừa vào cửa là Bựa kéo ngay ra ghế thăm hỏi (DB có cái ghế sofa quá tốt :) heheh) Tay vọc bộ ngực sữa , miệng hôn từng tất thịt trắng, mát mẻ, như ăn dưa hấu v, cứ thế mà mút mát, em thì lòn tay xuống mở cạp quần tuốt nhẹ thằng em, cảm giác 2 người mặc đồ là xàm xở nhau cũng thú vị phết,vừa vướng vừa cố gắng lần tay vào :p

Đang đê mê thì em khéo vào tắm cho bớt nhiệt :) Đi em nhiều chắc mòn luôn thằng em quá, cứ chộp thằng em mà chơi suốt :confused::confused: Sạch sẽ thơm tho rồi, nên tranh thủ kéo e ra ghế làm phát nhẹ, em bắt đầu lick ti nồng nhiệt, dần dần chuyển xuống hạ thân, em xoáy nòng 2 viên ngọc,mút đã đời rồi cũng ngậm lấy thằng em mút lấy mút để,ngồi trên ghế ngắm trần thôi :cool::cool: Được một lúc thì thấy trống vắng quá, e nói là "nựng" trước thôi giờ e đi lấy đá nóng :mad::mad: ác không chớ !

Đợi e lên tới nơi tranh thủ nhõng nhẽo, bay lại em vờn tiếp, tay thò xuống cặp mông nảy nở mà bóp,cơ thể em săn chắc nên ôm rất đã, còn tay e cũng vuốt ve thằng em suốt,Bựa thì càng làm càng nóng máu, muốn ăn tươi nuốt sống em luôn.Em cũng chả vừa khi đẩy Bựa ra giường, hai chân quạp em lại , nhỏng nhỏng thằng em, bật đèn cho em rồi em cũng hiểu ý BJ tiếp :p Đang gây cấn thì e lại buông xuôi, "Đá sắp hết nóng rồi kìa a" - Ờ ha, vô đây cho e massage mà :) cứ dùng thời gian để thư giãn thế này :oops::oops:

May là cái giường có cái khe nhỏ để cắm súng vào đấy, nằm sấp để tận hưởng kỹ thuật Massage Khỏe của e, em làm đủ bài, lực tốt, có tí mạnh không biết là có thù hằng cá nhân gì ở đây không :rolleyes:o_O Nhất là lúc đi lưng nghe rắc rắc :confused::confused: Mà tật Bựa lại loay hoay,lật ngược 180 độ , đè em ra mà bú bình, mút bẹm. Hai nhũ hoa vừa mơn mởn, tươi không còn tưới căng lên trong miệng, rồi từ từ đi xuống phía dưới, hai tay thì không quên nhiệm vụ ở trên :D Mút chùn chụt, thiệt chỉ muốn cắn em thôi :oops: Gặp e mấy lần mà dục vọng khám phá em vẫn không bớt 1 tí nào,lưỡi thăm dò từng tất trên người em,tay em thì chăm sóc thằng nhỏ bất chấp thằng anh làm gì :oops:,lăn lộn, quằn quại,cuộn,đè nhau, nhiêu đó thôi là thấy ớn ớn rồi :confused::confused: Quằn quại thế nào, mà thằng nhỏ ở gần thì cứ kê vào miệng em lo hết không thiếu thứ gì :oops:

Tê tái một hồi, thôi nằm xuống cho em đi xong bài Khỏe, chứ kiểu này chắc hết giờ mất :p Ai dè đê mê quá em quên luôn bài làm tới đâu :mad: Chẵng lẻ đè ra hấp não cho e nhớ tiếp :D Đè thiệt, mà lần này cả 2 cũng đuối như cá đuối rồi Bựa nhẹ nhàng thế cua kẹp từ phía sau,tay phải thì v1 , tay trái thì v4 :D cứ thế mà xoa cho máu lưu thông lại lên não cho em nhớ :cool:.

Càng mơn trớ em càng quên :confused: Thôi thì tới phần thư giãn đi, cái tay em hư lắm :v cứ ôm khư khư thằng em suốt thôi, nên thôi giờ trao cho em luôn , Bựa còn nhỏ nên ngại xem, chỉ dám nhìn trần, nhắm mắt lại tận hường :oops: tay thì vuốt ve em, các chiêu xoáy nòng,lau trụ,hút ốc len em tung ra cả rồi, mà có lẻ tới hôm nay cũng xả đc 4 lần rồi nên nay ra không còn tê tái như bữa t2 nữa :D nhưng vẫn là skill CIA cộng với xoáy đầu thằng nhỏ cũng làm Bữa nhảy đành đạch .

Thiệt chứ ở bên em thời gian bay như chong chóng v, chưa gì gần hết 120p r, em tự vệ sinh thì lại mon men tới dê xòm e, nói chung là không muốn rời em một giây, đang bú bình ngon lành (e ấy đang súc miệng) thì bị em lấy vếu đè, tí nữa thì chết ngợp :confused::eek: Thôi chạy, không ẻm đồ sát chết :D

Tic @Lục A Ka ép phải lấy, thôi cũng lấy cho bác Sáu vui :rolleyes:

Về tới nhà tự nhiên uể oải , lăn ra ngủ luôn :oops: kiểu này chắc phải đi Massage Khỏe lấy lại sức thôi :D:D

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Người bị hại là Bựa mà :(

Phận làm con trai chưa một lần yêu ai
Nhìn về tương lai mà thấy sao sông rộng biển dài.

• Like
Điểm cảm xúc: Út Cần Thơ

Lươn Chúa

Thượng Tá
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,837
0 ₿
Ẻm mới tăm tia để vào là Bựa bắt bài r đè r nướng vú heo luôn :) kkk, bả sợ quá lật người nằm sấp che vú lại thì hở đằng sau tính nướng chim cút cho đỡ ghét mà ẻm siết mông phòng thủ chắc lắm, nên xài chiêu "nhất đỉnh sơn" cắm từ trên cắm xuống cho chết, hêheh , mốt gặp cứ đọc pass của tui cho là ko dám nướng bậy nữa đâu

JohnyNguyen

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
2/3/19
Chủ đề
8
156
201
28
0 ₿
Bác Bựa lắm chiêu quá ta, cao thủ cao thủ.. Hihi