Q.10 Điệp vụ 28 ngày 20/06/2022

Lượt xem: 1,298

Paladin

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
33
719
89
0 ₿
Lâu rồi mới được bác @Lục A Ka phát cái code free onsen ở P.A relax. Tranh thủ chạy qua P.A để khám phá sau 1 thời gian dài ko ghé lại, mới bước vào thấy 1 bác đang ngồi ăn mì gói cũng tính làm 1 tô mà còn no bụng. Đưa code cho bé nhân viên check, bé ân cần mời mình ngồi hỏi uống gì (bò cụng, nước suối và ô long).
Sau 1 lúc bé nói a ơi lầu 1,2 e hết phòng, a lên lầu giúp e nha. Thế là theo locker lội lên lầu 3, vào phòng thì thấy bồn cũng to chưa kịp vào xông hơi thì bé số 28 đã vào phòng (mình bỏ qua xông hơi luôn) ngồi xíu rồi bé tụt bộ cosplay xuống và dẫn mình vào bồn tắm onsen. Bé tắm khá kỹ sau đó cũng làm vài đường bj từ chân đến thằng e, xong bé nói ngâm nhìu trong nước sợ a bệnh nên dìu e ra lên giường.
Matxa khỏe: bé làm cũng chăm chỉ nhưng lực còn yếu, có đá nóng và gối thảo dược dành cho ai thích cảm giác nóng ấm.
Matxa mệt: bé nhẹ nhàng đổ cái gì lạnh lạnh khắp người rùi chà thái bằng V1, sau đó nuru bằng V4. Cảm giác bé làm từ đầu đến chân không bỏ sót 1 chỗ nào lật từ lưng qua đến nằm ngửa. Sau đó cũng đến phần chính bé dùng V1 kẹp ciu rùi bj lút cán tay thì mân mê vú. Mình cũng tranh thủ ko bỏ qua gì vừa hái đào tiên vừa mút tay thì khám phá hang động bí ẩn. Bé hợp tác mọi thế nhưng hôm nay do mệt hay sao hơi lâu ra mà bé vẫn cần cù làm mình cảm thấy hài lòng, sau 1 lúc phối hợp cũng thăng hoa nhưng chưa dc cia trọn vẹn lắm.
Đánh giá về bé 28:
Face: tạm được (tuổi 25)
V1: đã qua chỉnh sửa (to)
V2: có eo ót
V3: có mông vỗ chắc
V4: hang động khám phá thoải mái
Về phần tic và tip:
Tic: @Lục A Ka
Tip = tic
Sau khi xuống ra về thì trời mưa to định mặc áo mưa rồi về thì bé lễ tân chạy ra nói mình a vào nghỉ xíu bớt mưa rồi hãy về (xong hỏi uống gì) cơ sở phục vụ khách hàng tốt, bé nhân viên thân thiện.
Cuối cùng xin cảm ơn nhà tài trợ @Lục A Ka đã tin tưởng trao code cho mình đi trải nghiệm sau 1 thời gian quay lại P.A relax vẫn niềm nở với khách hàng.

• Like
Điểm cảm xúc: Minh Châu and Lục A Ka

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
cảm ơn anh trai đã tin tưởng và ghé trải nghiệm dịch vụ, gặp được nàng ưng ý
Gọi 0938191226 để được hỗ trợ tốt nhất cho lần sau
Massage PA RELAX đang tài trợ buổi OFFLINE 10 NĂM CONGDONGMASSAGE, không biết Anh có đăng ký tham gia chưa ạ, a đăng ký ra giao lưu cùng các anh em ạ