Q.1 Điệp vụ 30 ACE - choáng ngợp với v3 100đ

Lượt xem: 1,340

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
335
171
30
0 ₿
rãnh rỗi inbox bác Lục xin cái điệp vụ xem thế nào may mắn bác Lục gửi ngay 1 tập hồ sơ mật danh 30 ACE , thế là tui thay đồ đi làm nhiệm vụ ngay , ACE có cái mặt tiền sang chảnh , sáng trưng bước vô tới cửa gặp lễ tân đưa code các kiểu 1 hồi mới biết bị nhầm , cái quầy lễ tân ở dưới là của nhà hàng , được locker dắt lên lầu 2 mới là massage , chưa gì đã tấn công nhầm đối tượng haha , đứng làm thủ tục cỡ 5p là xong , phòng ốc phong cách sang chảnh đúng cái tên ên tơ tai mình.
Đang xông hơi 1 lúc thấy bóng người mở cửa vào , tui cũng cầm lòng không đặng đẩy cửa bước ra chào bé , bé nhìn tui chào lại rồi lấy khăn lau mình cho tui, nhẹ nhàng tình củm lắm , bé trắng treo, dịu dàng làm tui xao xuyến .Một hồi bé đưa tui vào tắm, tui đắm mình trong cảm giác nhẹ nhàng của bé, cứ như đang được thả mình vào cảm giác thư thái tình cảm, không mãnh liệt như bao lần tui cứ ôm vuốt ve bé theo từng nhịp bé đang cọ vào người tui đã như ôm ghệ , ôm hun , tay sờ tay móc, bé nằm rên nhè nhẹ, tiếng rên của bé làm cho tui rạo rực , hàng họ dựng đứng cả lên bé bắt đầu chà ngực từ trên trượt dần xuống trước khi nuốt cây hàng của mình, bé BJ 1 hồi chịu hết nổi phải bảo bé ngưng lại để đổi phong thủy chứ hy sinh dưới nước thì còn ji thú vui trên cạn nữa.
Đang nằm mát khỏe tự nhiên tui cảm giác lành lạnh sống lưng , bé trườn kèm theo màn đi lưỡi nhẹ nhàng chi tiết từng ly từng tý ,như được kích thích khi đầu ti bé cạ vào người tui nên rên nhè nhẹ làm tui sướng cũng nhè nhẹ mà thằng nhóc nó lại bị kích nứng sao đội mồ dậy làm nằm cấn quá, tui lật lại thì nó dựng đứng chào cờ bé. Bé bắt lấy nó, vuốt ve rồi tiếp tục màn trườn cạ nuru , phải nói nó phê nhất là cặp mông bé lúc chà chà mà phê dữ, tui xoa bóp cặp vú rồi bé đổi thế qua cho tui xoa bóp cặp mông , lúc 69 thì tui mút sò nhiệt tình, vừa mút vừa nghe bé rên chịu hết nổi out lun , chỉ 1 chữ phê
Nhiệm vụ hoàn thành xuất sắc , đối tượng thật sự rất nguy hiểm cho các bác mê mông như mình , quả mông 100đ luôn chứ không phải 10đ nữa
Tic : điệp vụ , tip = tic ++ , thêm 1 ít cho các anh em locker tí rau tí bún

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
hóa ra gu của bác là mông to ah =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Mag

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
172
150
0 ₿
My My xin chúc mừng quý anh đã hoàn thành nhiệm vụ nè , lần sau quý anh nhớ lên thằng lầu 2 nhé ạ hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Luki123

NVM7979

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/12/23
Chủ đề
2
61
37
Sai Gon
0 ₿