[Điệp Vụ 3010]Thăng Hoa Cùng Hotgirl <3 11

Lượt xem: 2,898

Thiêng Ưng

Binh Nhất
Bé Thích Massage
25/7/16
Chủ đề
4
84
31
15
Quận 7
0 ₿
Sau bao nhiêu nỗ lực vượt qua vòng phỏng vấn căn go của bác @Rubi đã được tuyển chọn làm điệp viên P.A. Sau khi sĩ khí lên cao liền hăm hở liên alo cho Gấu mượn xe đi tới P.A Relax <Xe mình cho người khác mượn rồi>
Tưởng sao đến nơi em 08 đang kẹt khách...liền nghĩ tới em cún con 11

Vừa cởi xiêm y xong là em vào chưa kịp xong hơi, 1 em hơi tròn trịa nhưng với gương mặt nhỏ nhắn xinh xắn bới nụ cười tươi rói. Chào hỏi vài câu rồi kêu em ngồi đợi để tui xông chút. Sau đó đến màn tắm. Em tắm hết thằng anh rồi tới thằng em, tới đâu phê tới đó.

Đánh giá tổng thể cho ae tham khảo:
Face: 7.5 đ xinh cute hợp gu với mình nên có thể lên 8 đ
V1: Cam Mỹ 8 đ, hàng ngon thật
V2: eo có líp 6 điêm
V3: vừa tay 7 đ
V4: đủ xài
Thái độ thân thiện, vui tánh biết pha trò, nói chuyện vui vẻ bị mình ghẹo hoài

Phần ms mệt tướng em nhỏ mà day ấn và đấm đủ lực. Có đá nóng và em có thú vui tao nhã là xếp hình đá nóng trên cái lưng tấm thớt của tui khi làm em có quan tâm hỏi xem làm vầy được chưa cần mạnh hơn không. Điểm cộng cho thái độ

Sang đến massage mệt ngắm khuôn mặt em xong tui chỉ muốn em trút bỏ cái quần ra mà đè em xuống hôn cho đã, em này được cái son phấn ít nên hôn phê, cạ mặt mình vào mặt em cảm giác lạnh lạnh phê. Em cơi áo xuống, không thoa dưỡng thể mà bắt đầu dùng đôi gò du lịch Thái trên chân và lưng tui. Em làm nhiệt tình. Tui đang tận hưởng mà thằng em cứ réo cho nó quay lài...thôi xong ae bất hòa mất
May quá được quay lại chiêm ngưỡng kỹ hơn body em và không quên khám phá thưởng thức. Tôi nằm tận hưởng thì em cầm lấy bàn tay của tôi đưa lên đôi zú hơi bị ngon của mình bảo tôi bóp đi, tôi nhiệt tình bóp xong em hình như biết tôi đang đói nên đưa zú lên mặt tôi để tôi bú bình đỡ đói. Sau khoản 20 phút chịu trận thì tôi cũng ra trong sung xuống
Sau khi rửa tay nhờ em massage đầu và cổ lần nữa cho khỏe khoắn rồi tắm rửa lại, ngồi 8 chuyện tí rùi về.

Tic code free, tip 612k ( do cà thẻ nên có tính phí) Gửi xe 10k

Kết thúc một điệp vụ hấp dẫnThe

• Like
Điểm cảm xúc: hakuna7 and lbb149