Điệp vụ 31/1

Lượt xem: 1,153

Bibi8208

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/12/18
Chủ đề
3
22
6
0 ₿
Nay rảnh rỗi lên diễn đàn coi thử:). Đúng lúc anh LAK đăng tin hướng dẫn ứng tuyển điệp vụ nên em cũng mạnh dạn làm thử kèo. Ko ngờ anh Lục chiếu cố cho trúng tuyển P.A vậy là vội vàng ăn cơm rồi phi tới:D. Ae phục vụ vẫn nhiệt tình như mọi khi, em yêu cầu số 18 là có phòng lên ngay. Vào xông hơi khoảng 5-10’ thì bé cũng vào.

Bé 18 em cũng đi vài lần rồi, mặt xinh, mi nhon, nhí nhảnh dễ thương thích hợp ae thích nói chuyện tình cảm;). Em cũng làm thủ tục tắm táp như bao ae, bé tắm kĩ phần cần kĩ (dễ hành sự:D). Em cũng quen rồi nên nói chuyện khá thoải mái vs bé, ae nào thích thể loại teen chắc mê bé này thiệt. Ah bé quê miền Tây nha ae.

Matxa khoẻ bé làm đủ bài, nhẹ nhàng tình cảm, mạnh nhẹ tuỳ ý ae. Vừa làm bé vừa nói, nghe cũng đỡ mệt luôn.

Tới phần matxa mệt em nghe hơi im lặng là biết sắp mệt rồi. Đặc biệt bé đi đường lưỡi rất kĩ, từ đùi tới ngực, từ nằm sắp tới ngửa không thiếu huyệt nào, kết hợp đi Thái vs âm thanh nữa:rolleyes:. Có bác tới đây là out luôn (bé nói:D). Em cũng phản kháng lại chút đỉnh, bé cũng khá thoải mái phần này nha ae. Sau đó bé quay người lại rồi bj tăng tốc (90%), em cũng kiềm hết nổi out trong 5’.

Tóm tắt: v1: cam vn, v2: chuẩn mình dây, v3: săn chắc hợp lý, v4: nước noi hợp tình

Tic do anh Lục tài trợ
Tip bằng tic.

Kết thúc một chiều cuối năm rất hài lòng. Hẹn em năm sau vậy;). Ae ăn Tết vui vẻ nha:D

Hùng Sarcar

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/12/18
Chủ đề
3
28
12
33
0 ₿
Đi P.A nhiu...mà ko thấy bác Lục A.Ka tài trợ....chắc tại do mình lười viết bài....Các bác nên khám phá Thủy Chiến ở P.A...sướng như tiên....