Điệp Vụ Q.12 Điệp vụ 79 cẩm thy

Lượt xem: 399

Dao

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/9/16
Chủ đề
3
73
14
34
0 ₿
Inbox cho bác @Lục A Ka cũng nhìu, nay mới mai mắn nhận được điệp vụ của bác (cám ơn bác @Lục A Ka nhìu). Tui liền book em số 79, người tình bé nhỏ của tôi lâu chưa thăm em được. Sau khi hoàn thành các thủ tục cơ bản thì được dẫn lên phòng, thái độ phục vụ locker, lễ tân nhiệt tình, vui vẻ.

Sau bao ngày trở lại cẩm thy thì tui có nhận xét về cơ sở vật chất chút là vẫn như lần cuối tui đến hơi xuống cấp xíu, bồn tắm phòng tui đi thì nước rất yếu không đủ cho đầy bồn để thủy chiến mà chỉ để tắm rửa còn hơi mất thời gian.

Lên tới phòng tui vào xong hơi chút, được 1 lúc thì ra ngoài đợi bé vào. Một lúc sau nghe tiếng gỏ cửa và bước vào là một em gái miền tây vẫn xinh tươi như ngày nào, vòng nào ra vòng đó:

Face: đẹp, dễ thương 9đ

V1: cam mỹ 8,5₫

V2: 8₫ có chút mỡ

V3: 9/10 vỗ nảy

2 anh em tâm sự chút xíu thì bé dắt tui vào bồn tắm. Như đã nói ở trên phòng nước hơi yếu nên bé chỉ tranh thủ tắm cho tôi sạch sẽ rồi lên giường thôi. Như lúc bé tắm thì tui cũng tranh thủ bóp vú, mò cua bé tí.

Sau khi lau khô người thì tui nằm lên giường cho bé massage, bé làm cũng khá tốt. Sau đó, bé massage thái dùng v1 trườn từ mông tới lưng, vườn trườn vừa liếm khắp cơ thể tui cảm giác nó đã làm sao, tiếp đó tui lật ngửa người lại bé tiếp tục trườn v1 khắp cơ thể tui, tui thì mân mê vú bé, rồi mông. Bé lại liếm ti hun khắp người tui, bé còn để vú ngay miệng thì tui liền vồ lấy mà bú cho ra sữa. Sau đó bé chuyển vào tư thế huyền thoại 69, bé liếm bi, lau cột, bú cu tui, tui cũng liếm đùi bú trym bé, trym bé rất đẹp, sạch sẽ tui bú tê cả người. Được 10 phút là tui chịu hết nổi nên bắn pháo. Sau cùng, 2 anh em đi tắm kết thúc buổi chìu sung sướng

Thiệt hại

Tic: free

Tip: 800k, 50k cho lễ tân, giữ xe

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
86
1,487
542
32
0 ₿
Cẩm Thy cảm ơn anh! Đúng là cơ sở vật chất của tiệm yếu hơn các cơ sở anh em trong Hệ thống chút ạ :2onion35:

• Like
Điểm cảm xúc: Dao

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,148
2,285