Điệp Vụ Q.10 Điệp vụ bất ngờ tại quận 10 cùng bé 38 mới

Lượt xem: 572

Kyororo

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
13/5/22
Chủ đề
10
21
23
0 ₿
Chào các bác, sau 1 tháng chiến đấu chạy deadline mệt nghỉ thì tuần này em chính thức xả hơi. Mà thằng anh đã xả hơi thì cũng nên cho thằng em xả cùng.
Thế là lọ mọ lên diễn đàn đăng ký đi điệp vụ từ bác Lục. May mắn được chọn cho điệp vụ tại PA Quận 10 (Mối ruột) là em xách ví lên và phi liền.
Tới nơi thì vẫn như thường lệ, từ công tác nhận xe tới tiếp đón rất là nồng hậu từ các anh lễ tân, nhưng nay hơi buồn là em chỉ còn có 1 lựa chọn trong khung giờ của mình là bé số 38 (nghe nói là vừa có 1 đoàn khách vô clear hết các bé còn lại òi, thôi buồn cho mình mà cũng mừng cho quán quen làm ăn phát đạt).
Sau khi làm các thủ tục trình code thì em lên phòng, đợt này được dùng phòng to hơn những đợt trước nên cũng ưng cái bụng ghê.
Đang xông hơi thì bé 38 bước vào, đánh giá sơ bộ thì bé có khuôn mặt ưa nhìn, khá hợp gu với em. Thân hình bé thì đẹp, đầy đặn (không phù hợp với các bác thích mình dây cây cảnh nhé), bù lại bé có vòng 1 và 3 rất đẹp, và bé cũng biết lợi thế của mình ở đâu để "tấn công" khách :)).
Bé khá là hoạt ngôn nhé, phù hợp cho các bác ngại ngùng thích tìm 1người tâm sự mỏng nè.
Phần tắm thì bé tắm khá kĩ, có màn chà lưng rất đã nhé, nhưng bù lại bé hông có mần nhẹ nhàng trong bồn như những bé khác nên e cũng hơi buồn nhẹ.
Phần massage khỏe thì theo đánh giá của em so với các bé khác thì bé làm có lực, tuy nhiên hơi ít bài (chắc cái này bé cần cải thiện thêm bổ sung thêm nếu gặp các bác chú trọng phần khỏe nhiều). Được cái là bé khá ân cần, chu đáo khi hay hỏi khách có lạnh không, có khó chịu không,... Và đặc biệt là sau khi phần mệt xong bé có màn khỏe lại lần 2 nữa, e khá bất ngờ và thoải mái khi bé có phần bonus này.
Phần massage mệt thì trái ngược hoàn toàn với phần khỏe có thể tạm thua kém, bé rất chủ động và nhiều bài vở, từ phần nuru trườn bằng vòng 1 và vòng 3 theo kiểu ngực tấn công mông phòng thủ kèm những tiếng rên khe khẽ rất kích thích. Kèm thêm tiết mục 69 để e thỏa thích khám phá cô bé của bé từ sớm làm em chịu hông có nổi luôn. Sau 1hồi gồng lắm thì em cũng chịu thua và ra trong tê tái.
Phần tắm lại và chăm sóc khách sau mệt thì em đánh giá bé 38 là tuyệt nhất so với những bé em đã từng trải nghiệm trước giờ, ân cần, chu đáo và tình cảm như người yêu nhé. Bé lại biết cách ăn nói nên rất dễ có thiện cảm.
Đánh giá chung:
Csvs: 10 điểm như ngày nào
Face bé trang điểm có gu, xinh
V1: hàng real rất đẹp
V2: có da thịt
V3: căng tròn
V4: còn rất nhiều thứ để khám phá nhé.
Cảm ơn bác Lục đã tạo điều kiện cho em đi trải nghiệm bé.

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
dạ mừng anh trai đã có một buổi chiều tuyệt vời cùng bé 38, bên em rất hân hạnh được đón tiếp anh trai trong những dịp sắp tới và mong là lần sau anh trai đến thì bên em sẽ có nhiều sự lựa chọn hơn cho mình ạ hihi:cuteonion57:. chúc anh trai buổi tối vui vẻ ạ:cuteonion41:

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Lâu quá rồi ko ghé P.A , ko biết còn cô bé lễ tân dễ thương không.

dqh2015

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/12/15
Chủ đề
5
49
19
38
0 ₿
Xin link *** đi ad

bát giới bốc lửa