ĐIỆP VỤ CS ÁNH DƯƠNG SỐ 19 TRÊN CẢ TUYỆT VỜI

Lượt xem: 1,387

vuluky

Đại Uý
Luyện Khí Massage
13/11/18
Chủ đề
53
219
77
0 ₿
ĐẦU TIÊN LÀ PHẢI CẢM ƠN MOD @Rubi ĐÃ GIAO NHIỆM VỤ
Sau bao nhiêu ngày cũng nhận được nhiệm vụ từ Mod Rubi, xong việc mệt mỏi nên lập tức phóng xe tới để làm nhiệm vụ cao cả mà Mod Rubi giao :p:p.
Đầu tiên vào gửi xe, thủ tục. Các anh giữ xe và locker ở đây rất nhiệt tình, vui vẻ hiểu tâm lý, xem khách hàng như thượng đế lúc về còn hỏi anh có hài lòng về cơ sở và em gái có phục tốt không anh.
CSVC nói chung là rất ok thích giường to lằm thoải mái anh em xem trong hình cơ sở cũng biết.
Khi lên phòng anh locker hỏi anh có yêu cầu em nào không tại mình nghe tin đồn em số 19 tuyệt vời lên kêu lấy số 19 hihi.
Vào phòng xông hơi 10' thì em ấy vào thấy mình liền chào mình xong em ấy kều vào em tắm cho anh.
Massage khoẻ:
Do mình mới làm việc mệt mỏi nên yêu cầu bé massage kỹ tý. Bé masssage khoẻ rất nhiệt tình luôn nhé các bác, làm rất kỹ, bài bản làm mình khoẻ hẳn ra. Tay nghề rất giỏi nhà, vừa ms vừa tâm sự nói chuyện nên thấy rất thoải mái.
Massage mệt:
Tới phần massage mệt thì em làm rất nhiệt tình , làm tình cứ như người yêu. Em đi đường lưỡi kèm vú chà đến đâu phê tới đó . Sau đó em lật người lại rồi đi thái, BJ vừa làm tình vừa rên cứ như JAV. Thật là không biết diễn tả sao nữa. kkk đc cái e chủ yếu BJ sướng tê người trong quá trình em Bj mình cũng bận rộn thám thính em ấy mới đầu là 2 vòng 1 rồi dần mò xuống vòng 3 và cuối cùng xuống vòng 4 càng chạm vào em cào rên to làm mình xuống quá không chịu nổi đành phải đầu hàng trong sự sung sướng.

Nhận xét: CSVC ok, nhân viên nhiệt tình, số anh em nên tận hưởng.
KTV dễ thương, rất nhiệt tình, rất yều nghề, em ấy đã vào nghề 2 năm "tay nghề thì khỏi bàn nha".
Vòng 1 : 7đ vừa tay
Vòng 2 : 6đ có chút lipit
Vòng 3: 6đ đầy dặn
Vòng 4: rất nhiều nước nha:oops:
Em thuộc tuýp nhẹ nhàng tình cảm, mình tâm sự nhẹ nhàng nên em cũng chiều mình lắm, làm xong còn ngồi nói chuyện mân mê cơ thể mình, nói chung là trên cả tuyệt.
Thiệt hại:
Tic: Free (cảm ơn mod Rubi đã giao nhiệm vụ)
Tip: 500k, Locker: 50K

Rubi

Tham Mưu
Moderator
Thành viên BQT
Moderator
4/5/18
Chủ đề
100
651
368
0 ₿
kkk chúc mừng bạn đã có một chuyến đi ngon miệng :D , hẹn gặp lại vào chuyến điệp vụ kế tiếp nhá :cool::cool: