Gò Vấp Điệp vụ cùng bé 49-cảm thấy rất hài lòng

Lượt xem: 736

RoronoaZoro

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
19/11/22
Chủ đề
10
166
41
0 ₿
Chủ nhật ở nhà chán nên ib cho bác @Lục A Ka hỏi hôm nay có điệp vụ không, may mắn được bác cho code ở Luxury 69 nên tui ib ngay cơ sở thì báo có 3 bé rãnh, sau khi lướt qua xem hình tui chọn bé 49 vì bé hợp gu tui chuppy hehe, phóng ngay qua liền, sau gần cả tiếng cũng tới nơi, mặc dù có có vài trục trặc nhưng cuối cùng cũng lên phòng.
Về csvc thì mặc dù phòng tui đi hơi nhỏ nhưng trang trí cũng ok, có WC trong phòng luôn. Nhân viên lễ tân, phục vụ nhiệt tình vui vẻ.
Tui đi tầm 3h chiều nắng nóng bỏ mịa nên vào phòng không hơi, cởi đồ ngồi chờ bé nó vô.. vâng tiếng gõ cửa và em vào, trời ơi bề ngoài bé đúng gu tui các bác à, mặt tròn tròn dễ thương, body chuppy có da có thịt (chống chỉ định ông nào thích mình dây nhé kk), ôm sướng đặc biệt V1 real to chà bá là ưng rồi. Ôm em một cái tiện tay test thử 2 trái bưởi luôn quá ngon (chắc úp mặt vào ăn bưởi suốt quá hệ hệ) rồi 2 ae thoát y vào tắm.
Bé tắm kĩ còn tui thì cứ dán mắt vào quả ngực mà xoa xoa bóp bóp, xong bảo tui ngồi lên thành bồn ngửa người ra bé bj, cảm giác nó phê phê, em nó bj rất có tâm nhé.. xong khởi động nhẹ nhàng 2ae lên giường.
Về phần massage khoẻ, bé đi đủ bài, tui k care phần này lắm nên lướt qua luôn.
Xong 2ae nằm ôm tâm sự tí, da bé mát rượi thơm nữa ôm mà tk nhỏ của tui nó ngóc dậy 12h rồi kk, được cái bé cũng cởi mở nói chuyện líu lo kk. Còn tui thì tranh thủ ăn cặp bưởi to chà bá này, miệng nút đầu ti bên này còn tay thì bóp bên kia (sr bé a k thể tập trung nghe em nói chuyện đc vì a còn mải mê mân mê em hehe). Tiện tay luồn xuống khám phá con hào mọng nước của bé nó, nhìn quá ngon nên tui k thể nào bỏ qua món hào thế là húp lấy húp để, bé rên thì thôi rồi quá kích thích luôn làm tk nhỏ tui chịu ko nổi nên bé bắt đầu đổ dầu trườn thái nuru với cặp loa như này trườn bao phê luôn cộng thêm đường lưỡi đầy mà mị của em nó, đi tới đâu là nổi da gà tới đó.

Xong tui lật người lại lúc này 2 tay tui k thể rời cặp loa của em nó đc, em thì bắt đầu hôn ngực tui ( bé hôn phê lắm) xong chuyển dần xuống dưới ngoạm lấy cây xúc xích mà bj lút cán, nhiệt tình, cộng thêm quả ngậm trứng cút làm tê tái hết cả người. Sau một hồi tui chịu k nổi và out CIA, bé nó nút tới giọt cuối cùng luôn.
Nằm nghỉ ngơi xíu tắm rửa, lúc chuẩn bị về xin em tấm hình về viết rv cho ae, hẹn em lần sau tái nạm
Đánh giá sơ bộ bé 49- sn 2k2, cao 1m6 ( bằng tui luôn huhu), bé kiểu tình cảm nhẹ nhàng, ngoan ngoãn chiều khách, giọng nói miền tây nghe kưng lắm.
Face xinh dễ thương (tùy gu

mọi người)
V1 real to mềm bóp đã tay
V2 có tí lipit nhé
V3 to hợp dáng em
V4 tỉa tót gọn gàng, nước nôi đầy đủ
Tic=code free onsen ( bác Lục tài trợ)
Tip=tip

Đính kèm

718.7 KB · Lượt xem: 198
    1.8 MB · Lượt xem: 200

Massage Luxury 69

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
2/3/24
Chủ đề
4
42
22
0 ₿
CẢM ƠN BÁC ĐÃ ỦNG HỘ CƠ SỞ, CHÚC BÁC SỨC KHOẺ, VÀ CẢM ƠN BÁC ĐÃ RW CHO BÉ 49 ( MŨM MỈM , VẾU KHỦNG, SKKILL FULL, NHIỆT TÌNH VUI VẺ)

• Like
Điểm cảm xúc: RoronoaZoro