Điệp Vụ Q.12 Điệp vụ cùng pé 67 Cẩm Thy

Lượt xem: 957

Trọng Đạt

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
16/10/22
Chủ đề
11
90
43
0 ₿
Thứ 6 được nghĩ, dạo 4rum một lúc thì thấy bên Cẩm Thy có 2 bé mới là 66 và 67, nên liền nhắn tin cho Mod @Lục A Ka xin code điệp vụ để thử 1 trong 2 pé mới xem thế nào.
Đang tính đi ăn thì nhận tin nhắn từ Mod Lục nên nhắn cho Cẩm Thy hỏi bé 67 có đang rảnh không thì nhận được tin là bé đang rảnh, liền bỏ ăn lên ngựa sắc phi thẳng tới Cẩm Thy luôn.
Tới nơi tầm 13h40, mấy bạn tiếp tân cũng nhiệt tình như đó giờ, check code các kiểu con gà điểu xong thì được một bạn dẫn lên phòng xông hơi.
Xông hơi tầm 10p thì bé bước vào, mình cũng ra tính chảo hỏi trước thì em nó nhanh quá đã chào mình trước, đập vào mắt mình là nụ cười xinh xắn với 1 chiếc răng khểnh, nhìn em hơi thấp nhưng em hơi mủm mỉm.
Em nói chuyện vui vẻ, chủ động nói trước nói, hỏi thăm này kia, tâm sự một lác thì 2 ae vào bồn tắm, trong bồn thì được e ấy BJ, HJ, hôn dú các kiểu, cảm giác rất là phê luôn, mình xém tí nữa là out lúc này luôn, hên là e dừng lại bảo ra ngoài massage nha a :D, Mình ok liền.

Mát sa khoẻ thì có thể là do 1 mới nên cá nhân mình thì em làm chưa đủ lực, nếu so với 18 79 thì e làm còn thiếu bài, có thể e mới nên vậy. 2 ae tâm sự nhiều qua nên em quên trườn thái luôn, Em kêu a quay lại đi, mình nói e quên trườn thái rồi, e cười nói "chết e quên" lúc này nhìn em dễ thương lắm luôn, rồi e trườn thái.
Phần trườn thái cá nhân mình thấy chắc do e mới nên skill không bằng mấy đàn chị trước, hỏi ra thì em mới làm được 2 tuần.

Mát sa mệt thì cảm giác như trong bồn phải nói là e BJ với HJ kết hợp với hôn dú làm rất là phê thôi, tê hết cả người, tầm 5p là mình out rồi, xong 2 ae nằm ôm nhau tâm tự trên trời dưới biển được một lúc rồi ae đi tắm. chào tạm biệt e rồi đi xuống thanh toán rồi dìa thôi :D

Tổng quát:
+ Face xinh, dễ thương: 8 điểm.
+ V1 vừa tay, hàng thật: 8 điểm.
+ V2 hợp với dáng người: 7 điểm.
+ V3, V4 tỉa gọn gàng: 8 điểm

Thiệt hại:
tic = code, tip = 600k

Cảm ơn Mod @Lục A Ka đã tạo điều kiện cho ae.

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
83
1,477
532
32
0 ₿
Cảm ơn bác đã luôn tin tưởng và ủng hộ Cẩm Thy…
Chúc bác nhiều sk và thành công!

• Like
Điểm cảm xúc: Trọng Đạt