Điệp vụ đêm khuya 20/03 với số 18 thần thánh

Lượt xem: 2,047

caubehamchoi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
28/1/19
Chủ đề
1
2
5
37
0 ₿
Hôm nay em có gửi tâm thư xin một lần được làm nhiệm vụ tại Dubai vì đã theo dõi thông tin trên diễn đàn về cơ sở này khá lâu rồi. Để đáp lại tấm chân tình này @Lục A Ka đã trao cho em tấm vé thông hành. Đúng 21h30 như đã hẹn em phi con ngựa sắt thẳng tiến Dubai.

Đến nơi em show code cho Locker và được dẫn lên phòng vip lầu 3. Sẵn tiện em yêu cầu luôn số 18 thần thánh nổi tiếng đã đốn hạ biết bao anh hào trong diễn đàn chúng ta; may mắn thay đúng lúc số 18 đang rãnh và chốt hạ kèo luôn. Sau đó Locker dẫn em lên phòng và em cũng gửi em ấy chút lộ phí làm tin.

Đóng cửa phòng xong em vào xông hơi cho khỏe được tầm 10p thì em nghe có tiếng mở cửa thì ra là 18 đã lên tới.

Xông hơi xong em mở cửa bước ra thấy em nó chào mình 1 tiếng ngọt như mía lùi; tiếp đó em lao vào ôm hôn mình 1 cái rùi tuột luôn cái quần của mình nhanh gọn lẹ. Tiếp đến em mò mẫm chọc chọc thăm khám thằng em mình nữa chứ, vọc tầm 5' thì e nó dắt mình đi tắm. Tắm thì ẻm tắm quá trời kỹ luôn, kỳ cọ thằng em lẫn thằng anh sạch sẽ từ đầu đến chân.

Mass khỏe: em làm khá tốt như các bài đi lưng, đá nóng bao phê luôn.

Mass mệt: em đi Thái bằng cái skill lưỡi với ngực thần thánh đi từ chân tới đầu, từ sấp tới ngửa, bánh mỳ kẹp xúc xích, lâu lâu em lại trường lên rồi trường xuống làm em phê đến da gà, da trâu nổi lên hết trơn. Cuối cùng em cũng tung tuyệt chiêu cuối là líc ti và Bj thằng nhóc. Tốc độ của em phải nói là tuyệt đỉnh và bao phê lẫn tê; trong lúc đó em cũng tranh thủ tay trái thì khám phá v1 trong khi tay phải khám phá v4 của em bằng nhất dương chỉ thần công mà em đã tu luyện khá lâu; tốc độ của em cũng tăng tốc theo từng nhịp của em nó đến độ nước tràn bờ đê luôn các bác. Khi đến đoạn cao trào tới đỉnh thằng nhóc cũng phun trào đạn dược làm em tê hết cả người.

Đánh giá cá nhân:

CSVC: 9d phòng ốc đẹp mê ly
KTV: 18
Face: 8d
V1: 8d vừa tay chống chỉ định ae nào thích hàng khủng
V2: 9d eo ọt đầy đủ
V3: 9d doggy chắc phê lắm
V4: 9d nước nôi lênh láng

Tổng thiệt hại:
Tick: LAK giao nv
Tip: 5xx
Locker: 20

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,662
2,502
CongDongMassage
0 ₿
Kỹ thuật ngon lành, bao phê, phê xong vẫn không được về.
Cộng thêm khuôn mặt với đôi mắt ấn tượng và bờ môi nhìn là muốn cắn... cắn...
Chết chắc luôn !
Ôi 18 !!!