Điệp vụ đột nhập bàn tơ động Eva và thất thủ với 05

Lượt xem: 2,925

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

blueocean88

Binh Nhất
Bé Thích Massage
16/5/18
Chủ đề
5
62
6
0 ₿
Dạo này trời bánh bèo quá làm anh em nhà em cũng lao đao, bí bức. Nhân bác @Rubi giao điệp vụ mật em cũng xin được dấn thân và chưa bao giờ anh em nhà em đồng lòng đến thế .
Nhiệm vụ của em lần này là thâm nhập bàn tơ động Eva Gò Vấp. Do gần nhà nên em đạp mây cưỡi gió ngay qua. Vị trí động khá dễ thấy, với bề ngoài khá hung hiểm và cẩn mật,em hạ cánh là bị cậu trai tóm ngay và trói em vs nụ cười không thể cưỡng vì quá thân thiện. Cậu dắt em vô làm thủ tục và lên phòng chờ phán xử.
Phòng với trang thiết bị đầy đủ, sạch sẽ và hương thơm nhẹ.
Trong khi đợi chờ em cũng tranh thủ xông hơi chút cho khỏe khoắn.
Vừa xong bước ra là em đã ngồi đó chuẩn bị nước luộc, à không, nước tắm và ngâm chân thư giãn, kkk. Em bước tới dìu đến ghế, lau khô và đợi em khô người xong mới tắm. Em rất từ tốn, không hối thúc và chu đáo. Em kỳ cọ tắm em rất kỹ. Cũng phải thôi, tí còn ăn thịt mà. Kkk.
E mát khỏe rất tốt, mình rất thỏa mãn, là sự lựa chọn hợp lý cho các bác thích khỏe.
mát Thái thì em làm rất phê, đi từ dưới lên, chậm rãi, đụng chạm, trườn, mơn trớn,... chi tiết anh em trải nghiệm thêm nhé. Em chỉ có thể nói là em gắng lắm mới không thúc thủ sớm. Nhưng thằng em thì được chăm sóc quá kỹ nên không thể không đầu hàng. Em cũng không có chỗ nào chê vs sự chăm sóc của em.
Xong xuôi em lau sạch và ngồi cạnh tâm sự một lúc
Về ngoại hình; e không cao lắm, người tròn 1 tí, kiểu có thịt có da (gu của em). Phong cách của em ấy là nhẹ nhàng và tình cảm như người tình.
V1: không quá lớn,nhưng khi làm thì phê đấy các bác.
V2: có tí lipit nhưng săn chắc.
V3: cân đối vs cơ thể
V4: các bác khám phá nhé
Tíc: dc mod Rubi gửi gắm và tip thì theo chuẩn của anh em. Không quên gửi it cafe cho 2 em dẫn đường và giữ xe.
Kết thúc buổi tối mãn nguyện và dù thúc thủ trước em gái nhưng em cũng đã hoàn thành điệp vụ đề ra. Cám ơn mod Rubi đã tin tưởng và giao nhiệm vụ. Hẹn lần khác lại được Mod cho gửi đi xử " bắn" kkk

• Like
Điểm cảm xúc: xpress

recca5111

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/8/18
Chủ đề
0
9
0
31
0 ₿
Cơ sở vật chất ở EVA tốt không các bác ?
Mình cũng muốn đi thử ở đây nhưng không biết chất lượng như thế nào ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.