Điệp vụ lần đầu với pé 11

Lượt xem: 3,507

Yamaham

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
13/12/18
Chủ đề
40
702
188
43
0 ₿
Martha
Chào các bác, hôm qua nhận được diệp vụ của Mod @Lục A Ka là em sắp xếp cv rồi đến ngay PA Relax. Vào đến gặp tiếp tân, đưa code và yêu cầu pé 11, nhưng pé đang có khách nên nằm chơi thư giản 30 phút thì được bạn nv locker đưa lên lầu 1, em làm thủ tục “đầu tiên” cho bạn, ae vui vẻ tươi cười với nhau.

Vừa chuẩn bị thay quần áo thì pé 11 gõ cửa phòng, ngạc nhiên lắm, vì lần đầu tiên đi massage, nhân viên xuống nhanh như vậy, diểm + cho PA Relax.

Em bước vào tươi cười với mình, nụ cười rất ngọt của người con gái miềm tây, đã mình đã bị hút hồn và “chung tình” ngay phút giây gặp em ban đầu.

Mình nói em pha nước nóng chuẩn bị, anh vào xông hơi 1 chút. Sau 5 phút thì mình bước ra, em không cho tắm ngay vì sợ cảm lạnh, bắt ngồi yên trên ghế và lấy khăn khô lau khắp người, luôn cả thằng em. Sau khi đã khô người thì em nắm tay đưa mình vào bồn tắm. Cảm giác em xịt nước và thoa xà bông khắp người rất dễ chịu, sảng khoái, sung sướng, lúc này chỉ muốn ôm em, nhưng em nói kg được v ì như vậy sẽ ướt hết đồng phục, hehe….

Tắm rửa sạch sẽ thì bắt đầu massage Thái, em làm rất tốt, đúng bài, đá nóng…… sau đó thì hỏi anh thấy em làm được chưa, có mạnh không? Có đau không? Mình đều ok hết vì chỉ muốn “điệp vụ” liền

Và, cài gì đến thì phải đến, “điệp vụ” triển khai ngay với màn massge mệt, nhưng sướng các ah, em thoa dầu và cọ xát cặp ngực khắp cơ thể em, trườn như 1 con rắn, bú li61m tất cả cơ thể của mình. Cặp ngực đến đâu, mình đều cảm nhận sự mềm mại đến đó, không thiếu cảm giác cực phê, và mình hứng quá, đột ngột quay ngược lại ôm em và bú bình như chưa từng được bú. Khi tư thế mình đã quay lại là em HJ mình ngay, đá cà, bú ty, và sau đó là BJ; sau 5 phút mình điệp viên “CIA’’ đạ out trong sự sung sướng tột cùng.

Em tắm lại cho mình thêm lần nữa, anh em nói chuyện chút với nhau và chia tay em trong sự tiếc nuối, thèm muốn.

Hôm nay mình không đi vào hang vì em bị “thẻ đó”, không quan trọng, miễn là em vui, mình sướng, phải không các bác.

Kết thúc điệp vụ, mình đánh giá về em:

Face: dễ nhìn 7,5

V1: cam sành Việt 8
V2: có chút lipid 7
V3: to, săn 7,5
V4: không phám phá

Một lần nữa, cám ơn Mod @Lục A Ka đã tin tưởng giao cho mình điệp vụ, chúc các bác cuối tuần vui vẻ

• Like
Điểm cảm xúc: anhhai111991, glory and lbb149

thamtutinh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/1/19
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Bac cho e hoi muon xin ma code fai lam sao?thank u