Q.10 Điệp vụ ngày 13/10 với bé 20

Lượt xem: 821

dragon2701

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
18/2/18
Chủ đề
20
246
34
0 ₿
Lâu lâu mới pm cho bác Lục xin một slot điệp vụ ko ngờ đc luôn cái code onsen. Mình tranh thủ chạy nhanh tới nơi, mau lẹ đưa code cho lễ tân xong được lướt 1 vòng ipad và quyết định chọn số 20. Trong khi chờ bé lên thì mình vào xông hơi, phòng xông sạch sẽ. Tầm 10 phút hơn thì bé bước vào.
Ngồi tâm sự tí cho ráo mồ hôi rồi chui vô bồn tắm. Vẫn là kiểu tắm táp kỹ lưỡng, bé tắm kỹ mọi ngóc ngách rồi bé cười nhẹ xong bắt đầu với những động tác điêu luyện.
Qua phần massage khỏe thì làm đẩy đủ, có lực và nói chuyện rất thoải mái
Phần mệt, Bé trườn nuru rất kỹ, cặp đào bé trườn đến đâu là phê pha đến đó. Trườn xong bé tiếp qua màn đi lưỡi khắp người mình, đi đến đâu là rùng mình đến đó. Lật người lại thì thôi rồi luôn, cũng những bài đó nhưng nhìn e làm vừa hưởng thụ thì quá tuyệt vời. Bé rất chủ động đổi kiểu này kia nên cảm thấy rất mới mẻ ít nhàm chán. Đến bài thư giãn thì bé bắt đầu ăn kem, bé ngậm kem rất nhẹ nhàng và từ tốn và rất phê. Nhìn bé ăn kem làm mình cũng thèm luôn, thế là bé quay người lại cho mình húp hàu tươi sống của bé, quá ngọt nước. Thư giãn xong thì bé dẫn mình ra bồn tắm lại. Kết thúc buổi tối tuyệt vời và mệt mỏi cùng bé.
Face non, hợp nhãn k đẹp xuất sắc tầm 7đ
V1 nhỏ hệ cam, real sờ sướng:))
V2 hơi có lipit
V3 căng đẹp
V4 sạch sẽ và rất gọn ràng
Tks bác Lục giới thiệu cho đệ 1 số hợp gu ^^
tick : code điệp vụ, tks bác Lục đã tài trợ
tick = tip

Tập Sự Viên

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
26/4/22