Điệp vụ ngày 18-9

Lượt xem: 1,041

kaka123

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
9/4/14
Chủ đề
9
129
48
0 ₿
Hello ae đông râm B11
chẳng là trưa nay tui đang ngồi buồn ngũ thì được bác Lục quăng cho cái code vào mặt ... thế là bừng tỉnh móc điện thoại ra book ngay bé 16 17h ...
chiều mưa tầm tã nhưng ko ngăn được lòng chiến sĩ ... phi ngay xe đến Minh Long như đã hẹn ... vô cũng show code rồi được dắt lên hẳn lầu 3 ( khá mỏi chân T_T )
vào phòng cảm thấy quá rạo rực nên bỏ luôn xông hơi bảo locker kêu bé lên luôn ... đag ngồi ngịch điện thoại thì nghe tiếng gõ cửa ... bé bước vào với nụ cười thiên thần và trang phục mỏng tanh hờ hững rất kích thích ... bé bước tới ôm mình ngay vì sợ mình đi mưa lạnh ( tâm lý lắm luôn :D ) rồi bé cởi quần cho mình rồi cũng vào tắm như bình thường ... bé tắm khá kĩ thằng e, cảm giác khá phê :)) ...
Massage khỏe: vì mình có tập gym cũng như chơi thể thao nên xương khá chắc nhưng bé vẫn làm rất lực, đủ bài và luôn hỏi mạnh nhẹ, sợ mình đau ( lại tâm lý nữa :D )
Massage mệt: lúc này mới là lúc tui khoái nhất ( à mà ai chả khoái :)) ) bé đổ sửa đi lưng kèm theo đường lưỡi khá điêu luyện, từ đầu tới cuối lên tới tai thì bé thở nhẹ khiến tui nổi hết da gà vì phê :D
úp rồi lại ngửa, lúc này tui thấy được bộ ngực quá đẹp của bé mặc dù biết đã qua dao kéo nhưng ko thể nào cưỡng được ... bé cũng làm đủ skill: thả kiến, chăm sóc ti rồi tới thằng bé, đường lưỡi của bé làm tui tê tái xém out 1 2 lần T_T ... trong lúc bé đag xử thằng em, tui cũng đi khám phá núi đồi cũng như ghé thăm cô bé ... núi đồi chập chùng, cô bé thì nước nôi lên láng các bác ạ :D ... sao khoảng 15-20' thì e cũng out trong sung sướng ... khá bất ngờ khi e out luôn trong miệng ... cảm giác như được lên mây các bác ạ ... giờ ngồi viết rp mà lòng rạo rực lại muốn gặp e này T_T
SBD: 16
Face: xinh vì còn rất teen ( vô hỏi đi ko nói đâu hehe )
V1: rất đẹp
V2: ôm rất đã
V3: doggy thì thôi dòi T_T
V4: nước từa lưa hết :p
Tic: bác Lục tài trợ
Tip: 500k
cảm ơn bác Lục đã tạo điều kiện cho ae cọ sát với sân chơi bổ ích như này nhé B36
còn về phần e 16 thì chắc chắn dòi, mình sẽ còn kiếm e dài dài heheB23

• Like
Điểm cảm xúc: Hiro1510

nguoimientay

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
31/1/16
Chủ đề
1
490
60
0 ₿
out luôn trong miệng thì tê tái còn gì bằng, chúc mừng bác nhé, mà cho hỏi bé làm ca nào vậy.

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé ạ. Chúc huynh có một ngày mới vui vẻ ạ

• Like
Điểm cảm xúc: kaka123

Minh Hoang 111

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/9/19
Chủ đề
0
5
2
31
0 ₿
Haiza. em nhiet tinh vay mà bac nỡ tip ít thế. hom qua tui di ko code, ko bj mà tip phá giá lun do. lat rãnh tui lam rp ke chuyen hài cho nghe

kaka123

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
9/4/14
Chủ đề
9
129
48
0 ₿
hổm thích lắm tính tip nhiều hơn bt ... nhưng ko mang đủ lúa ... cũng ko xài thẻ B23B12