Điệp vụ ngày 22/2 tại PA Relax số 10

Lượt xem: 753

kv2006

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
4
101
14
48
0 ₿
Sau khi làm chầu nhậu sương sương với đồng nghiệp thì ghé PA để làm nhiệm vụ. Yêu cầu 3 4 số đều nghỉ làm hoặc kẹt khách, nên thôi random lun được e số 10. e cũng khá dễ nhìn, vui vẻ, chịu bắt chuyện với khách. Xông hơi ra thì e lấy khăn lau khá kĩ và chủ động tắt máy lạnh ( điểm cộng). Lúc tắm thì e tắm khá kĩ, và HJ tưởng ẻm làm 1 shot lúc tắm lun chứ, ai ngờ ẻm dừng lại.
Lúc maxta khỏe thì e làm đủ bài, có đá nóng, và gối thảo dược, tuy nhiên lực hơi yếu. sau khi khỏe xong thì tới mệt, ( đợi nãy giờ, hehe) thấy sau lưng mát mát và nhột thì bit làm e chuyển qua làm thái. ẻm lấy ngực matxa từ chân tới mông và tới lưng khá phê. được 1 lúc thì ẻ lật ngửa lại và tip tục mát thái. lúc này e hơi thất vọng vì lúc đầu thì thấy cam lai bưởi, tuy nhiên khi em cởi ra thì chỉ được cam việt thôi. e chủ động cho mình bú bình và sờ v4, mình sờ sờ v4 ở ngoài thôi vì ko có sở thích đó. sau khi bú binh no rồi, thì e xuống bj cho mình và nút bi, khi mình sắp ra thì ẻm HJ.
Ra xong thì ẻm tắm lại, mình tính nằm lại để e maxta đầu, thì thấy ẻm lấy quần áo đưa cho mình ( điểm trừ). nhưng mình cũng thông cảm vì tối thứ 6 khá đông khách.
tip hơn tic một xíu,
cám ơn mod @Lục A Ka

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc