Điệp vụ ngày 31/5

Lượt xem: 835

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

lacco

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
20/1/19
Chủ đề
9
19
10
34
0 ₿
Hi các bác,dnay thời tiết thất thường quá,nên bị cảm mấy hôm liền chưa khỏi. Đành đánh liều ib bác L.A.K xin đi xông hơi giải cảm và được bác ấy đồng ý,kkk. Làm xong liền phi ngay qua bên EVA. Mới đầu vào thấy cũng đông xe,tưởng phải chờ lâu lắm,ai dè vào chưa tới 5p là đc lên phòng r,kkk.
Vô check code và yêu cầu số 39,12 nhưng đều được tloi là k có,riêng số 12 thì e nghe nói là nghỉ luôn r,k biết phải k. Dnay thấy ae rp số 12 nhiều quá mà chưa được thử,e mà nghỉ thiệt thì tiếc quá,hix. Thế là random luôn,và sbd e làm cho mình là 19,kkk.
Bỏ qua màn xông hơi và tắm,tại hầu như đều giống nhau hết. Cái mình thích e này ở điểm là biết qtam khách,lúc nào làm gì cũng hỏi a thấy ok k,a còn muốn gì nữa k,rất tận tình và yêu ngề,kkk. Mà e tắm sạch sẽ cho mình,nhưng bắt mình tự rửa mặt. Lúc đầu thấy cũng kì kì,hỏi thì e nói là tay e cầm c* nhiều r,nên k dám rửa mặt cho mình @@.
Mx khoẻ thì e làm cũng đủ lực,tương đổi đủ bài,đá nóng này kia cũng có luôn.
Mx mệt nếu nói là full service thì k đúng,nhưng cũng gần đủ bài,và e làm theo mình thấy là rất có cảm giác,chứ k phải qua loa. Chốt lại theo mình đánh giá như sau :
Face : nhìn có nét dễ thương,hiền lành,nhưng nc lâu lâu cũng dâm lắm,kkk.
V1 : cam việt nam,vừa tay
V2 : có tí lipit,mà cũng k sao
V3 : Tạm ổn
V4 : có nước nhưng k nhiều lắm
Tic : tks bác L.A.K và cơ sở tài trợ
Tip : 5xx
Tổng kết một ngày xông hơi giải cảm hài lòng,kkk.

• Like
Điểm cảm xúc: Phúc kira
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.