Điệp vụ P.A em mới keng 28

Lượt xem: 1,635

Người vô danh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/5/19
Chủ đề
1
18
7
0 ₿
Hôm nay NVD may mắn được bak Lục ka giao điệp vụ khai thác em mới mang số đeo 28, trong lòng vừa vui mừng vì lần đầu được Lục ka tin tưởng giao đv nhưng cũng hơi lo k biết sẽ bắt đầu ntn.
Chiều tan sở về trời mưa tầm tả mình phónh thẳng tới PA, sau khi làm thủ tục thì lên lầu 2 phòng VIP 7, phòng hơi nhỏ giường cũng nhỏ (k phải giường con sò có rãnh lọt khe) nhưng k sao. Ngồi nghỉ 1 chút thì em bước vào, thân hình em nhỏ nhắn gương mặt hao hao giống nghệ sĩ Ngọc Huyền. Cả 2 cũng giao lưu blo bla thân tình vừa nói chuyện em í vừa lòn tay hỏi thăm sức khoẻ thằng em mình
Em dẫn mình lên giường nằm ngữa cho em làm mat khoẻ, em làm khoẻ rất đủ bài và có lực, sau đó dm lật ngược mình lại tiếp tục mat khoẻ.
Rồi em khoả thân 100% bắt đầu làm thái, em đổ sữa lên người mình rồi dùng cặp cam VN sàng sê từ bắp chuối kéo lên mông rồi lên tới ót vừa làm em vừa hít hà vừa rên a..a (dù biết là giả tạo) nhưng cũng thấy phê lắm, em làm rất kỹ và rất lâu tầm 20p. Rồi em lau mình cho NVD tiếp theo dùng lưỡi liếm láp toàn thân...Mình tranh thủ 1 tay thì hái cam tay kia thì đào hang bắt rắn. Em bj liên tục thì mình đành chịu thua,
Tic do Lục ka giao cho
Tip theo độ sung sướng
NVD cám ơn bak Lục đã chiếu cố cho niu bi, và mình cũng cám ơn các anh em đã đọc rp này nha

• Like
Điểm cảm xúc: Alibaba đi lạc

Garryyau

Trung Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
97
3,577
1,689
5 ₿
Đào hang bắt rắn có bị rắn cắn hok bác B32