Điệp vụ tối halowin Du bai Bình Tân

Lượt xem: 706

congaconnon

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/10/18
Chủ đề
1
1
0
34
0 ₿
Ngày của ma quỷ chẳng bik làm j .hên sao mod @@Rubi cho làm điệp vụ số 19 Dubai bình tân . Vì mình cũng chưa đi bên đây bao giờ mà đọc report của mấy a e nghe phê quá .

6h nhận code cua @@Rubi , tranh thủ làm vài chai 8h có mặt đưa code cho lễ tân cho a số 19 .Lễ tân phán số 19 nghĩ luôn a ơi .wtf mới lấy code lúc chiều. vậy thôi số nào cũng được ko bik ai ma kêu .

Theo một cu lên phòng .ôi trời phòng đẹp thật tưởng vô nhầm ks 5sao .thay đồ chui phòng xông .phòng xông sạch sẽ ko mùi , hơi nóng mạnh ,đang mệt xông cái khỏe ca người .được 5' thấy e vào hỏi thì bik số 6: Đánh giá:

face : đứng tuổi ( chống chỉ định mấy thánh thik xteen ,nhí nhanh)

V1:7 đ
V2 :5 đ (có lipit)
V3 :7 đ

Hơi tuột cảm xúc tí . nhưng đổi lại e nói chuyện thật thà .hiền lành. em kêu để e xuống đổi mà mình đi không thik đổi chắc có duyên.

Ngồi ráo mô hôi rồi để em tắm táp cho khỏe . em tắm rất kỹ , từ chân tay cho đến cả thằng nhỏ , tốt .

Ms Khỏe : em làm rất đúng bài bản, đấm bóp dùng lực vừa đủ , bấm huyệt ,đa nóng, bẻ khớp,có cả túi thảo dược gối đầu mọi thứ đều tuyệt vời. Tất cả mệt mỏi của một ngày làm việc dài đăng đẳng phút chốc bổng dưng tan biến hết. Em nói xưa có lam food.

Ms Thái : em thoa sữa dưỡng thể lên người em và bắt đầu trườn nhẹ nhàng trên lưng . Thằng em cũng bắt đầu ngọ nguậy nên em đành phải quay người lại thì ôi thôi 2 quả bưởi đập thẳng vào mặt. Bé dùng lưỡi bắt đầu rà từ từ trên cây trụ đáng yêu của em . Lưỡi bé như một con lươn uốn lượn xung quanh thằng nhỏ . Em thì một tay khám phá núi đồi, một tay về với nông thôn sông nước. em càng lúc càng nhiệt tình hơn nên em dù đã cố gắng gồng mình lại nhưng vẫn đành phải out trong sung sướng . em tắm lại cho em nhưng vẫn còn dư thời gian nên ngồi tâm sự để hiểu hơn về em.

tic : mod rubi

tip: 5xx