Q.6 DN tân thủ đô kính gửi Anh riview Sụp hầm tân thủ đô

Lượt xem: 6,629

KingOfKid

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/3/23
Chủ đề
0
9
0
33
TP HCM
0 ₿
Bạn anh đi trúng số 7 vậy rốt cuộc bài sụp hầm bác đăng là của bác hay nói về bạn bác vậy, ở đây người ta đi số 7 rồi biết mới nói người ta không hề già như bài của bác đăng lên chê con người ta như bác diễn tả, còn việc bác bảo nói cơ sở người ta không giải quyết là thế nào, chỗ người ta làm ăn đều có camera quay lại muốn gì thì đối chứng rõ ràng, ý tôi muốn nói tại sau sự việc từ 2 tháng trước lại không nói lúc đó mà đợi đến bây giờ lôi ra nói, là thằng đàn ông chả ai đôi co dài dòng chuyện cũ cả, thêm việc bác bảo cơ sở tạo nick thì bản thân bạn cũng như vậy hay sao mà biết rõ vậy, tự mình tạo drama à

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
209
0 ₿
Có vấn đề về đọc hiểu tiếng Việt hả ông? Đọc cả 2 bài cho kỹ để hiểu vấn đề ngta làm j rồi phản biện, đừng công kích cá nhân, hèn lắm.

Giọng điệu và cách trả lời là biết người của cơ sở rồi mà cứ chối đây đẩy.
Dù cho ông này có cố tình phốt nhưng cơ sở khéo léo xử lý và cứ nhận lỗi về mình trước rồi rút kn thì ae ngta còn thông cảm và tới chơi.

Đằng này xử lý khủng hoảng truyền thông như cuối đầu bài vậy. Dọa nạt xong bắt tới đối chất, rồi tạo nick clone công kích cá nhân.

Chủ sao thì cơ sở sẽ vậy, ae nhìn vô là hết muốn tới, càng nói càng lòi cái dở của mình mà cứ gân cổ lên cãi.

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Chuyện các cơ sở dựng chuyện phốt nhau cũng ko hiếm. Tuy nhiên qua sự việc này thì chưa cần biết thực hư như nào, có điều thấy cơ sở xử lý kiểu này là mất điểm rồi bác. Còn bác kia, thật hay phịa thì chưa cần xem xét.

• Like
Điểm cảm xúc: KingOfKid and Lanhlungboy

KingOfKid

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/3/23
Chủ đề
0
9
0
33
TP HCM
0 ₿
Sao bác biết rõ là không giải quyết bác có mặt chứng kiến sự việc phản ánh đó không, bác cũng nghe về 1 phía từ @Lanhlungboy, acc hiện tại của bạn cũng tạo sao @Lanhlungboy có 1 ngày đó bác, sự việc thế nào thì sẽ làm rõ vì bác @Lanhlungboy đã đi quá xa vấn đề, tôi chỉ thắc mắc rằng ông ấy bảo đi 2 lần và bạn của ông đi trúng số 7 lần đó sự việc xảy ra từ lâu cách đây 2 tháng mà đến tận bây giờ mới lôi ra kể lễ rằng bị sụp hầm này nọ thì chả khác nào bác đang muốn tạo drama phá chỗ cơ sở người ta, trong bài đăng sụp hầm có ghi rõ giá vé 500_800_1000 vậy mà cái bình luận ở trên của bác @Lanhlungboy lại bảo đi 2 lần vé 300
Ủa là sao vậy ba

KingOfKid

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/3/23
Chủ đề
0
9
0
33
TP HCM
0 ₿

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
209
0 ₿
Dù là j thì cũng là chuyện của ông lanhlungboy với cơ sở, ông làm j mà như kiến lửa bò trong quần vậy?

Chuyện ko liên quan ông mà đòi ông lanhlungboy phải up bằng chứng này nọ rồi tới đối chất, rồi ae cdms cần sự rõ ràng minh bạch từ lanhlungboy, ủa alo?

Ae ngta vô coi cách xử lý của cơ sở chứ ai cần ông đòi công bằng cho cơ sở.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and bechuabobu

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
209
0 ₿
Acc tui mới tạo hơn nửa năm nhưng tui có report, có đóng góp và tương tác thật.

Chứ tui ko tạo nick để vô chửi người khác ngu hay đòi up bằng chứng này nọ, OK ?

• Like
Điểm cảm xúc: bechuabobu

KingOfKid

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
2/3/23
Chủ đề
0
9
0
33
TP HCM
0 ₿
Nhằm người mà chính chủ cũng chán đăng lên diễn đàn thì sao không đăng lúc sự việc xảy ra mà phải đợi đến 2_3 tháng sau mới lôi ra nói anh không hài lòng KTV và cơ sở trong suốt từ vài tháng sụp hầm rồi không đi mà vẫn ấm ức hay là bác chính là Nhân Vật mà cơ sở nhắc đến, bị KTV đó từ chối tình cảm nên đâm ra ấm ức tậm mấy tháng rồi nay lôi ra kiếm drama nói, sau bác chắc chắn đã phản ánh cơ sở không giải quyết cho bác hay là người ta đã giải quyết mà bác không chịu, mang trong người cục tức bị người ta từ chối tận mấy tháng vậy cha, ý kiến riêng nếu bác đã là chuộc bạch đúng nghĩ là review đúng sự việc đúng thời điểm chứ chuyện xảy ra đã lâu hôm nay lôi ra nói vậy còn đúng là đàn ông không vậy chứ đàn ông không ai so đo chi tiết hay chấp nhất chuyện đã qua cả

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿
Tui công nhận bác tham gia diễn đàn rất nhiệt tình, nick bác uy tính với anh em.

Lanhlungboy

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/2/17
Chủ đề
1
75
29
0 ₿
Xin lỗi,dù ông không là nhân viên hay quản lý cơ sở tui sẽ trả lời comment của ông. Để cho các nick clone biết mà nắm luôn 1 lần.
1. Tui chia sẻ rồi, tui đi 1 lần bên q5 phòng thường gạ tới Z, tui bỏ qua. Qua quận 6 tui đi tiếp, và tiếp tục gạ tới Z. Tui cũng không muốn đăng lên cộng đồng tại thời điểm đó. Nhưng bạn tui gần đây đi số 7 không hài lòng. Tui thấy vậy mới lấy chuyện của tui ra mà chia sẻ lên diễn đàn. Tui muốn đưa lên để anh em diễn đàn nắm cách xử lý hời hợt của cơ sở. Chứ không có phốt gì ở đây cả. Còn ông muốn biết bạn tui review số 7 như thế nào thì sẽ có một bài khác nếu mấy ông cần.
2. Tui chả hiểu các ông lấy câu chuyện của khách nào áp đặt vào tui, như nhét chữ vào miệng tui vậy. Trong khi 2 câu chuyện hoàn toàn khác nhau. Bộ khách khác đi ở cơ sở các ông khách khứa đều hoàn hảo và không chê bai gì hay là mấy ông cũng hành xử như vậy nên khiến khách không dám lên tiếng.

Tui xin phép không bình luận thêm bất kì bình luận nào nữa.
Chào tất cả anh em.

Quân sư

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
5
63
34
0 ₿
Đúng có chuyện để nói thiệt, bạn mình đi sụp , mình lôi chuyện mình ra rp luôn. Thiệt là tính " buôn dưa lê " .

• Like
Điểm cảm xúc: KingOfKid

Đinh Lực

Binh Nhì
Bé Thích Massage
8/10/16
Chủ đề
2
78
23
10 ₿
Phải log nick vô để nói cả thằng viết bài lẫn thằng cơ sở đều NG... như nhau cả. Thằng phản ánh cơ sở thì đã gặp con đó sụp rồi còn đút đầu vào để bị sụp lần nữa, rồi lúc đó không nói luôn đi, đợi thằng bạn gì đó đi sụp chung thì mới lên bài. Éo hiểu nghĩ gì. Còn thằng cơ sở TTD thì vô trả lời hăm dọa, quy chụp cho thằng này còn NG... hơn, lại NG... nữa là cầm clone vô qua mặt anh em diễn đàn

Lanhlungboy

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/2/17
Chủ đề
1
75
29
0 ₿
Ông không đọc bài từ đầu rồi. Tui đi random 2 lần, lần nào cũng gặp bé đó.
Lần 2 thì do làm nửa thời gian vé thì tui mới bị gạ, không lẽ lúc đó báo đổi chi nữa.
Về bạn tui, đi về có không ưng ý, nhưng cũng không làm đúng vé, nên tui lên đây nói 1 lần luôn.Đúng là nghe có vẻ không hợp lý vì chuyện của bạn tui nhưng tui lại đi viết, nên tui mới nói là tui chấp nhận bị công kích đây.

Bi anh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/2/23
Chủ đề
1
14
1
Tphcm
0 ₿
Chào anh em trên diển đàn
Em tên Bi anh nhân viên Massage Tân Thủ Đô ,hôm qua e có viết bài về anh lanhlungboy.e thay mặt cơ sở em không xác định vì đã viết hiểu lầm anh lanhlungboy với 1 a khách quen bên em . ( ***nhắc nhở ko đăng thông tin cá nhân của ngkhac - Mod )
Em muốn gặp nói chuyện giải quyết và làm rõ sự việc này không phải hăm doạ như anh em nghĩ ,sự việc xãy ra trước tết anh có ghé cở sở để giải quyết,mọi chuyện cứ nghĩ đã xong,( ai dè)
Để anh em không bị hiểu nhầm Anh này ủng hộ massage tân thủ đô từ Q5 và những lần anh ra Q6 Anh điều yêu cầu bé KTV 26 phục vụ.nhiều lần anh kiêu bé nghĩ làm đi để anh bao nuôi mà bé không đồng ý .chuyện tình cảm nên cơ sở bên em không giải quyết được.trước tết giữa tháng 11 anh này có.vào cơ sở Q6 massage yêu cầu KTV 26 anh này đi vé 1tr giãm còn 800 sử vô số lần.trong phòng anh này với ktv có lời qua tiếng lạy gì e không nắm rõ.tầm hơn 1 tiếng sau a khách này xuống báo với phục vụ,bé không làm đúng quy trình,không sờ được V4 kiêu là đặc thuốc,
anh này báo vé tư vấn là thư giãn không giới hạn. Mà bé cũng không hỏi thư giãn lần 2 không anh.anh này nói mắt hứng,tự mặt đồ đi về,trước khi ra khỏi phòng KTV nói a khách là ĐỒ ĐÀN BÀ . Giửa chuyện tình cảm của KTV 26 với anh này thế nào cơ sở không giải quyết,cũng từ đó anh này không còn đến cơ sở Q6,Đến khi có 1 khách quen ủng hộ bên e thường xuyên , nói cho e biết là có 1 review trên trang diển đàn này. Anh khách đưa em đọc là bày viết của anh lanhlungboy.giống tình trạng.
Trùng hộp là Mấy hôm trước trên trang FB MASSAGE TÂN THỦ ĐÔ nhận được tin nhắn hỏi bên em KTV 26 có đến Z không
Bên em trả lời.không có dịch vụ đến Z và a này trả lời là bạn giới thiệu là có sao cơ sở nói không có (tin nhắn em còn lưu lại , nếu ae nào muốn xem ), nên có sự hiểu nhầm với anh lanhlungboy.
em thật sự em là không biết trang diển đàn này là trang nào kể cả đăng ký . Giống như hôm qua em có viết bày nói về anh lanhlungboy em viết sai chính tả . Em cũng không biết là sửa và xoá ở đâu , nhiều ae nói là viết sai chính tả, đến cả sửa và xóa bày viết em còn không biết,có nhiều ae nói em out nick này để vào nick khác bình luận.
NẾU EM NÓI SAI SỰ THẬT EM FREE VÉ CỘNG TIP CHO ANH EM CHƠI TRỌN ĐỜI.
Em đã giãi toả sự thật, em sẽ không phản hồi bất cứ ý kiến nào nửa
Cám ơn quản trị viên

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Bi anh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/2/23
Chủ đề
1
14
1
Tphcm
0 ₿
KÍNH CHÀO BAN QUẢN TRỊ DIỂN ĐÀN
DOANH NGHIỆP xin phép Ban quản trị được đăng phản hồi của DOANH NGHIỆP Trên diển đàn của Ban quản trị.
Lời đầu tiên DOANH NGHIỆP Kính chào anh em trên diễn đàn và lời chúc sức khỏe đến các anh em
Với những lùm xùm lời qua tiếng lại trên diễn đàn của một vị khách.Hôm nay DOANH NGHIỆP có những lời chân tình gửi đến các anh em
Xin Thưa Cùng Các Anh Em
1) DOANH NGHIỆP Từ Q5 chuyển sang Q6 cho đến ngày 02/03/2023 DOANH NGHIỆP chưa từng bán vé 1tr và tiền TIP là 1tr5 , thì làm gì có chuyện nhân viên phục vụ tư vấn cho,khách hàng theo giá đó .
2) Cũng như từ trước nay cho tới 25/02/2023 DOANH NGHIỆP chưa từng có dịch vụ cya
3) Về chuyện KTV phục vụ tới Z DOANH NGHIỆP kiễm soát rất gắt chuyện này bởi vì DOANH NGHIỆP không có bán loại vé đó . Do đó không DOANH NGHIỆP nào khùng điên để cho nhân viên của mình phục vụ để được hưởng tiền tip đến khi xãy ra chuyện thì DOANH NGHIỆP bị lãnh đủ
4) Hiện nay chúng tôi chỉ có loại vé T1 300k tip 300k , t2 500k tip 500k tắm tiên . v.v , t3 700k tip 1tr được chọn 2KTV phục vụ tip 1tr , 1ktv 500k , hoặc 1 KTV hoặc 1 nhân viên tiền tip cũng là 1tr
5) Ngoài chuyện nhân viên ký giấy cam kết không phục vụ tới Z , các ngày mùng 2 và 16 (al) , hằng tháng là ngày cúng các đãng DOANH NGHIỆP bắt buộc KTV phải đốt nhang cúng và phải có lời thề trước bàn thờ là không được phục vụ tới Z do đó rất khó xãy ra chuyện nhân viên phục vụ tới Z . Với các trình bày trên kính mong các anh em trên diễn đàn xem xét đánh giá bởi vì khi các anh em bỏ đồng tiền ra để đi chơi thì các anh em phải được phục vụ vui vẻ thoải mái xứng đáng đồng tiền bát gạo
Về phần DOANH NGHIỆP rất mong được các anh em phản ảnh đóng góp ĐÚNG Sự thật để DOANH NGHIỆP phục vụ ngày tốt hơn
Kính chúc anh em được nhiều sức khỏe , công ăn việc làm được nhiều thuận lợi , vạn sự như ý
THÂN ÁI CHÀO ANH EM

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ok. Mình thấy nên stop lại.

Đúng sai thực sự không cần thiết nữa.vì có những sự việc không cần thiết phải sáng tỏ cho đôi bên
Nhân đây, cho hỏi cơ sở có chương trình khuyến mãi gi không để ae ghé giao lưu rrair nghiệm
Thanks cơ sở

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
744
718
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mod nhắc nhở @Bi anh trao đổi dựa trên tinh thần chia sẻ quan điểm cá nhân và những sự việc diễn ra trong khuôn khổ massage. Tránh những hành vi quá giới hạn, như đăng thông tin cá nhân của ngừời khác đều là vi phạm sẽ bị khoá nick. Mong các bác giữ cái đầu lạnh trong mọi cuộc tranh luận.