Tôi&Em ĐÔI LỜI MUỐN NGHE GÓP Ý TỪ ANH EM

Lượt xem: 1,913

PVH

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
26/8/19
Chủ đề
15
280
121
28
0 ₿
Chuyện này đầy trên diễn đàn :)) mình cũng vừa mới trải qua gần đây, xác định đi chơi thì hạn chế để cảm xúc xen vào. Tốt nhất là đừng xin zalo nhắn tin call video các kiểu. Vài 3 bữa k gặp từ từ cũng bth lại thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Louis Ng and DrStrange

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
48
1,560
1,251
31
0 ₿
Mình chia sẻ tâm sự với bác vì bản thân cũng từng trong tình cảnh tương tự. Em gần như là người hiểu mình, tâm lý, chân thành gần như hơn cả bạn gái. Tuy nhiên nếu muốn tiến xa hơn thì khả năng thành đôi khá mong manh. Mong bác vững vàng đi tiếp với lựa chọn của mình.

rùa con

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
13/1/18
Chủ đề
2
426
313
0 ₿
tui cũng đã từng có cảm giác như bác, nhưng chuyện này ko đi xa đc đâu bác ơi. stop càng sớm càng tốt vì 2 người 2 thế giới khác nhau. Chúc bác sáng suốt

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,292
891
41
1 ₿
Cũng chẳng đi đến đâu. Đa số các bé cũng xác định là kiếm chồng thì kiếm thằng nào ko biết quá khứ của mình. Theo mình thấy cũng hợp lý, vì mấy chục năm cuộc đời kiểu gì ko có lúc ghen, lúc đó lại nhớ đến quá khứ của vợ thì sao chịu nổi.

• Like
Điểm cảm xúc: Nuplum987, Louis Ng and rùa con

NMT9x

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
3/11/22
Chủ đề
10
207
85
Sài Gòn
0 ₿
t nghĩ nên quen chơi chơi thôi bác, đừng có suy nghĩ đi quá xa...mấy bé này sau này cũng chọn mấy người xa lạ à, tại vì 1 phần bé cũng nghĩ tới tụi mình sẽ bị tội, thiệt thòi.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

Louis Ng

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/12/23
Chủ đề
2
48
16
Sai Gon
0 ₿
""Không ai thiếu nhau mà chết cả". Mai

• Love
Điểm cảm xúc: Iris2411

Nuplum987

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/12/23
Chủ đề
1
10
3
Quận 9
0 ₿
Mình với em quen nhau đến nay cũng gần nữa năm rồi bác. Mình cũng nằm vùng ở diễn đàng này nếu lâu lâu đọc bài viết về em thấy cũng nghẹn lắm. Cảm xúc đúng là khó nói thật bác

• Wow
Điểm cảm xúc: Súng máy and Listerine Cool

Nuplum987

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/12/23
Chủ đề
1
10
3
Quận 9
0 ₿
Đàn ông thấy cảnh này ai chẳng ghen, chẳng là mình lờ đi thôi. Nhưng tình cảm thì khó nói bác à

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Bé ấy làm ở đâu vậy Bro. Có khi tui đã gặp bé ấy rồi:3onion24:

Hoàng Phong 29

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/8/23
Chủ đề
13
146
109
Hồ Chí Minh
10 ₿
T nghĩ bác nên bỏ vì cuộc đời dài lắm bác có thể chấp nhận đc lúc này có chắc là chấp nhận đc cả đời ko (mà theo bác cmt thì bác chỉ là chịu đựng chứ cũng k phải chấp nhận nghề của bé) . Với lại nhiều khi cảm xúc nhất thời thôi bác. Trc t có đi 1 bé KTV gặp lần đầu nói chuyện rất hợp, về lúc nào cũng nhớ là t biết mình cảm nắng cmnr, mấy bữa sau là book bé lần 2, sau lần này thì xác định lúc nào cũng muốn gặp bé ( t có xin zalo) đi làm toàn suy nghĩ xem nên bắt chuyện vs bé kiểu gì, đc mấy ngày thì t nhận ra tình thế nguy hiểm, từ đó tời giờ chắc cũng gần nữa năm t vẫn đi massa đều, nhưng ko đi Cs của bé nữa, giờ nhắc lại vẫn có tí cảm xúc nhưng mà thoáng qua thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: danikun and DrStrange

Chàngtrai1100

Tập Sự
Bé Thích Massage
5/1/22
Chủ đề
0
72
40
33
Hồ chí minh
0 ₿
Thấy tình cảnh này của a e hỏi hoài nhỉ . Bỏ đi . Chịch dc vài lần chán nhè ngay thôi. Yêu đương gì . Tôi yêu từ năm 2017 đến giờ chắc cũng 4-5 e sâu đậm như vậy may mà vợ ko biết kakaka. Đến lúc các e ấy tìm dc hạt đỗ xanh mới béo hơn là các ông thuê bao ngay hoặc các ông chịch dc vài lần là chán ngay .

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Hợp lý. Tưởng đâu ta tim dc chân ái
Nhưng không. Đầy thằng cắm dái cào chim em
Yêu đương mong manh gì nữa kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Chàngtrai1100 and DrStrange

Xinloichiuhetnoi89

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/17
Chủ đề
20
477
160
35
0 ₿
Cũng có vài trường hợp cưới về ở lâu dài, rồi sinh con đẻ cái. Nhưng chắc hiếm hoi