Cần Thơ Dubai Cần Thơ cũng bé 08.

Lượt xem: 3,862

Ciu cute

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/3/22
Chủ đề
4
104
134
Động Bàn Tơ
0 ₿
Số là hôm bửa em có cơ hội được diện kiến bé bơ mặt sẹo người yêu củ của bác Phát 92. Công nhận gu bác Phát mận thiệt.
Đánh giá cơ sở: 8.9/10.
Đánh giá bé ktv 08.
Face 8.5/10 thuộc dạng đẹp, mình dây cây cảnh cao chắc 1m6 gì à.
Vòng 1: Nhỏ nhắn đủ sài chưa tới mức gọi là lép nhe.
Vòng 2: nuột nà.
Vòng 3: có da có thịt hong nãy nở lắm.
Vòng 4: nước nôi đầy đủ, cỏ mọc um tùm.
Số là nghe nói bé này cũng hot thời gian xong tự nhiên vắng bóng nên hôm bửa đi coi ipad thấy nên chọn thử xem sao. Nghe đồn người yêu củ của ông Phát nên cũng muốn xem coi bé nó ra sao.
Đang xông hơi thì em nó bước vào có mở của phòng xông hơi chào hỏi và xin lỗi không xông hơi chung được, rủ qua xông khô em xông chung. Quá là ok. Lúc qua xông khô thì bé quắn khăn vào xông chung mà thấy bé có vẻ không được khỏe nên thôi 2 anh em ra giường tâm sự bé ơi. Được biết bé tên Vi quê Hậu Giang và lúc nghĩ để đi học thêm nghề gì đó. Vào tắm thì lúc này mới được chiêm ngường bé thathu khá nhiều hình ngộ nghỉnh. Hỏi sao kêu bé bơ mặt sẹo thì bé chỉ vào trái bơ thathu bên dưới nách bên trái haha nhìn tếu thiệt. Với mặt bé có 1 vết sẹo nhỏ nên bị đặt vậy. Tắm rửa này kia các thể loại thì em có BJ click ti nhẹ tại bồn làm tăng khoái cảm cho cậu bé dựng ngược lên.
Xông ra thì bắt đầu bé làm các bài massage khỏe khá ổn. Mà bé bị bệnh viêm xoang nên cứ kiểu hít hít thấy tội nhể.
Xong đến phần massage mệt. Bé bắt đầu các kỹ năng như bóc trứng, nút trứng, hút bình, lau cột khá bài bản và nhẹ nhàng. Trong lúc rảnh thì mình cũng có nhẹ nhàng mốc lớp thấy nước nôi lênh láng nên đành kéo qua vét cho em nó thông thoáng, hơi tụt mod chút vòng 4 bé không đẹp lắm. Haiz này chỉ thích hợp cho mấy anh em không thích 69. Chứ mình thua. Xong trả hiện trạng BJ truyền thống bé thay phiên BJ HJ click ti kích thích lúc click ti là mình kéo lên hôn môi bé tạo cảm giác. Cuối cùng cũng xong trong bờ môi nhẹ dịu.
Thiệt hại Tic = Tip 800, tic có giảm.
Đánh giá lại là bé này thích hợp cho anh em mê mình dây với face đẹp, không hợp cho anh em khoái úm mặt vào vòng 4. Vòng 4 thì cũng thơm tho nước nôi nhưng không đẹp như mấy bé 32 05 16 ...

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,725
1,499
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Móa ơi. Con nyc giấu kỹ vậy cũng bị đưa lên đây bêu rếu. Còn để tên nửa. Chuyến sao vô chắc nó thẻo dái treo đầu giường.

• Like
Điểm cảm xúc: Ciu cute and Thiên CT

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
91
1,725
1,499
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
CÍ LÙM MÍA. Ta rất chi là nhẹ nhàng nhé. Chỉ hơi cắn cắn vài cái thôi mà.

• Like
Điểm cảm xúc: Thiên CT