Tân Bình Đúng gu thích vú gặp 05 Savi ngay.

Lượt xem: 2,249

bechuabobu

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/6/17
Chủ đề
15
450
103
71
0 ₿
Thô nhưng thật, tui thì thích mấy bé phải có vú , ui vú kìa :cuteonion57::cuteonion57::cuteonion57::cuteonion57:
cảm giác được ôm , nâng niu một cặp vú mà nó êm êm phê phê rồi cũng chính cặp vú ấy lại đi chăm sóc từ tấm lưng nhỏ bé đến thằng ku bé nhỏ , trồi lặng giữ khe vú mà nhìn khuôn mặt bé nhìn lên một cách thèm thuồng chỉ muốn bắn lên thôi, thiệt là kích nứng quá à.
Lâu rồi không đi savi lần này tính nhắn zalo cho em 05 mà xui rủi sao không nhớ tên gốc , mò cả buổi chả được chui vào gặp bé , bé là một trong nhưng bé tui kết nhất về gu, gu sao thì mấy bác đã đã sẽ kết ngay.
Làm cái onsen 600k như thường lệ mà nay có cái khuyến mãi đi onsen 2 tic tip luôn có 1500k thêm 300k với vé kia mà được như full bài , thôi lần này cắn răng bỏ thêm 350k ( 50k nạp camapro ) để được bung lụa với em anh hem tiếc, mà bác anh la thôi hà kkakak. lên phòng.
Lòng rạo rực sắp gặp lại bé yêu, tui tranh thủ vào súc miệng rồi lấy chai xịt thơm miệng xịt cho ngập họng xong xuôi vào ngồi xông hơi. vừa xông vừa hóng hóng như chờ mẹ về . và bé vào chả chờ nước bước ra, oh chao xìn chao xìn. Gặp bé mà tui vui phết bé cũng nhớ được tui , mừng ghê thế là bé lấy khăn lau tui rồi đè tui ra giường luôn cho thoải mái, bé còn nói nay dữ hen xăm mình hen, 2 shot hen, cho anh chết, cái kết thấy không hạnh phúc lắm rồi tui đăng xuất ngay, phải để bé lấy cặp vú vỗ vỗ tý tui mới tỉnh, hehe nói vậy chứ bé thuộc top nhiệt tình , nhất là quen quen thì cảm giác gần hơn nhiều, lên lúc vào bồn thì.....
Trong bồn : Với mấy lần trước thì trong bồn sẽ sẽ tắm trường bj nhưng chỉ ở mức vừa kích để không cho ra, nên hơi lự khự tý, lần này full luôn, bé ôm ấp trườn cạ bướm móa ui , sung quá tui đè be ra thành bồn húp trước nước đầu đã đã , bé rên khe khẻ một rồi rồi bé đè tui ra lại lấy cặp vú kẹp lại thằng nhóc đang sung em đẩy lên đẩy xuống hồi em ngậm nó lại bắt đầu bj cao trao lên tui bắn phát chỉ thiên và sau đó một tràn tung tóe đã đã.
Phê thiệt , lên giường cho em đâm bóp hồi, bác nào lười đấm thì cũng nên để em nó đấm, để còn sức thư giản hiệp 2 .
Sau 15ph giải lao bắt đầu tiến vào hiệp 2 .
Hiệp 2 bắt đầu bằng màn xuất quan của đội tuyển thái, với hàng tấn công dồn dập thêm những âm thanh cổ vũ nhẹ nhẹ làm hưng phấn lên thủ môn đang còn ngủ quên, thế là em lật đội hình lại tấn công trực tiếp vào thủ môn, phải lần này mà chết sớm chắc nhực lắm, mà em đâu dễ vậy, lick ty đá bi lau côt bánh bao kẹp xúc xích răn ăn mồi , toàn bộ các chiêu em tung ra mà tui chỉ biết bấu viếu vào cặp mộng em và úp mặt vào bướm để đỡ tuổi, sẵn tiện kham phá khe suối sau bao lâu xa cách. Từ từ suối càng lúc càng run tui càng lúc càng sung, cuối cùng phải thất thủ lần 2 , sướng thì sướng mà đuối thiệt. nằm mà em em kéo tay lên thả xuống như đồ chơi vậy, còn cười hí hí nữa, thiệt phận làm trai 12 bến nước mới bến 5 mà đêu đứng rồi.
Một buổi gặp rất thích và sướng như lấy lại sự sung sướng ban đầu. jo giảm tần suất đi massage để mỗi lần vào đi 2 shot vậy cho đã hehe.

Bồ tui đâu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
5
135
48
0 ₿
bé này bao nhiệt tình, mấy bác khỏi phải lo. Trừ khi trường hợp ngoài ý muốn thì kg nói trước được, chứ tui gặp 2 lần đều ok

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Savi

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,343
943
41
1 ₿
Bé ko phai thì đỉnh của đỉnh roài. Massage khỏe cũng đã kinh khủng luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Savi

Sonic12345

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/3/23
Chủ đề
0
44
5
TB
0 ₿
Thì mình đi sao bị sao mình ghi vậy . Để a e bít còn né . Mã hay k mã cũng vậy bác à . Nếu cs mà thấy giảm để bị sụp thì giảm làm j . Đi rồi ôm cục tưc

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
152
0 ₿
Dạ anh vui lòng cho cơ sở xin thông tin về thời gian anh ghé gặp bé, và dịch vụ bé làm như thế nào qua inbox để cơ sở giải quyết triệt để ạ.

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
152
0 ₿
e c ơn a ạ hy vọng đươc phục vụ a nhiều hơn ạ