Massage Khoẻ Đúng ý - Calla Q5

Lượt xem: 3,381

Trinhtutin

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/23
Chủ đề
3
13
5
HCM
0 ₿
Đầu năm, họp hành tiệc tùng nhiều nên người uể oải, hôm qua người đuối rệu rã nên mình tạt ngang Calla do nhà gần đó với lại cũng muốn đi thử xem như thế nào.
Mình chọn phòng riêng giá 420k và ko biết số nào nên cứ theo random thôi.
Vào phòng xông hơi, được 1 chai nước suối, 1 ly nước sâm với đĩa trái cây ( thật ra có vài miếng ổi).
Xông hơi xong mình tắm thay quần áo, quần giấy + áo choàng ngoài đợi KTV, bé gái khoảng hai mươi mấy nói chuyện cũng vui làm khá ổn (theo mình).
Thích nhất là mình nói đau mỏi chỗ nào sẽ dành thời gian làm kỹ chỗ đó vừa làm vừa hướng dẫn nếu ko có thời gian đến đây anh có thể làm động tác này kia cho đỡ. Làm lưng cho mình đủ bài có chườm muối nên rất thoải mái. Khá hài lòng cái lưng sau khi làm đỡ đau hẳn, tối ngủ cũng ngon hơn (theo mình đây là yếu tố mình hài lòng để mình viết review).
Tip = Tick (do mình hài lòng nên tip chắn 500k)
Mình chủ yếu muốn khỏe nên ko có đụng chạm hay vuốt lướt gì nên ko sure nhưng chắc có, vì lúc làm mình thấy bé có đặt tay hoặc chân vào một số khe hẻm ...
Nếu anh em muốn khỏe có thể ghé thử

• Like
Điểm cảm xúc: DarkKnight

Hoa Vô Khuyết 01

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
19
119
51
0 ₿
không được đụng chạm gì hết hả bác, có thêm hj hay vuốt nhẹ chắc sẽ ngon hơn hen

Trinhtutin

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/1/23
Chủ đề
3
13
5
HCM
0 ₿
Mình nghĩ là có nha bác, vì làm mình thấy bé cũng chủ động đụng chạm nhiều, chỉ là mình chủ yếu đi khỏe thôi

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,050
542
0 ₿
Vậy k vuốt lướt đụng chạm, tổng 1tr hơi đuối nhỉ :)

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
531
296
39
0 ₿
mấy vụ đụng chạm ko thể nói chắc chắn đc. Tùy khách thế nào và em KTV, có em chịu làm cho khách, em lại ko. Vô đây bác tận hưởng cái khoẻ trước, có lươt hay ko thì cũng đừng bận tâm quá. Nếu thấy hợp, đi vài lần thì tui nghĩ sẽ có thêm bonus

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

THICHVU

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/12/22
Chủ đề
11
148
81
0 ₿
Cho giúp địa chỉ bạn ơi. Có phải 330 Cao Đạt, hình như spa và massage chân cho cả nam và nữ?

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,082
465
0 ₿
Đúng là như bác nói vô khỏe thì vụ vuốt lướt là bonus thêm có thì vui, không thì thôi cũng ko nên trông mong quá nhiều.

• Like
Điểm cảm xúc: THICHVU

MEMASSAGE_SAIGON

Tù Binh
Banned
15/2/23
Chủ đề
0
18
4
TPHCM
0 ₿