Tân Phú được cơ sở bù đắp quá tuyệt vời

Lượt xem: 1,142

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

mykey

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
7/1/24
Chủ đề
2
5
12
Tp.hcm
0 ₿
Số là lần trước đi chơi nhưng bị KTV làm mất vui, nên cs có nhắn và hoàn tiền lại cho mình, mình không nhận tiền và sẽ quay lại để trải nghiệm lại ( đây cũng là một sự đảm bảo cho anh em khi cs rất có thiện chí và cố gắng làm tốt hơn)
hôm đó mình tới cs chắc cũng phải 3h sáng hơn, đi vào gặp quản lý nói chuyện hỏi han và xin lỗi mình. xong thì chọn bé lên phòng. mình vào xông hơi được tầm 10p thì em vào, em số 12 cực kỳ đẹp và nói chuyện cực kỳ nhỏ nhẹ (đúng gu). da em trắng không tì vết luôn, mặt gái văn phòng nhìn tới lắm. vào tắm thì em tắm rất kỹ và ôm ấp các kiểu, tới màn thư giản em liếm láp khắp người mà tê tái. Mình cũng hơi lâu ra nên đủ các tư thế trong bồn từ nằm, đứng, rồi ngồi lên thành bồn rồi out trong sung sướng, nhìn em làm xong toát hết mồ hôi. xong em rữa lại rồi lên giường nằm massage. Em làm khá có lực và đủ bài, được cái em rất biết cách nói chuyện sẽ hợp với bác nào thích vừa massage vừa nói chuyện nhẹ nhàng, giọng bắc nghe êm lắm. nằm massage xong thấy em bôi gel lanh lên người rồi chà thái kèm bài lưỡi tê tái. rồi bắt đầu thư giản (gần như 100% bằng miệng) chắc cỡ 20p mình cia trong sung sướng. xong vào bồn em tắm lại rồi ôm nhau xíu mới về, nhìn đồng hồ cũng 5h hơn
KTV 12: face 10đ
body 9đ
skill 9đ
nhiệt tình 10đ
tổng kết: một buổi tối muộn thư giản tuyệt vời, cơ sở đã bảo đảm về chất lượng cho anh em như vậy thì còn gì bằng. sẽ tiếp tục ủng hộ cơ sở. Chúc cơ sở phát đạt trong năm mới.

Massage Harley

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/9/22
Chủ đề
29
107
77
0 ₿
Massage Harley cảm ơn anh @mykey đã quay trở lại trải nghiệm dịch vụ và buổi gặp gỡ ưng ý cùng bé 12
Hân hạnh được phục vụ anh dài lâu

lộc đạt

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
88
28
0 ₿
cơ sở uy tín vậy là quá đã rồi bác

• Like
Điểm cảm xúc: mykey

Massage Harley

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
16/9/22
Chủ đề
29
107
77
0 ₿
Massage Harley cảm ơn các anh trai đã có lời khen cho cơ sở, Massage Harley luôn mang đến cho khách hàng cũng như các anh trai có buổi trải nghiệm dịch vụ hoàn hảo nhất
Mong nhận được sự ủng hộ lâu dài từ các anh ạ
Massage Harley chúc các anh trai năm mới nhiều THÀNH CÔNG MỚI - THẮNG LỢI MỚI

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.