Bình Tân DURU Massage và những câu hỏi thường gặp

Lượt xem: 1,926

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Massage DUBAI BÌNH TÂN

Những ngày qua, Dubai Bình Tân và Long Huỳnh rất vui vì gói dịch vụ mới DURU Massage nhận được sự quan tâm và ủng hộ rất nhiều từ Quý Anh Em. Trong mấy ngày qua, vì có khá nhiều anh em nhắn tin và gọi Hotline để được tư vấn cũng như đặt lịch trải nghiệm vé mới nên đôi khi điện thoại thường bận hoặc không rep tin nhắn Quý Anh Em kịp, mong Quý Anh Em thông cảm.
Vì đây là 1 dịch vụ mới, một số anh em còn chưa hiểu rõ về gói DURU Massage này, nên hôm nay Dubai Bình Tân và Long Huỳnh xin phép lập topic này, đưa ra một số câu hỏi Dubai Bình Tân và Long Huỳnh thường nhận được về gói DURU Massage để Quý Anh Em có thể hiểu rõ hơn về gói DURU Massage

1. DURU Massage là gì ?
    • DURU Massage là sự kết hợp tinh tế giữa các loại hình massage độc đáo trên thế giới như : nuru massage , soapy massage, thái massage và yoga massage
  2. DURU Massage có mấy loại vé ?
    • DURU Massage hiện đang có 3 loại vé
    • DURU : thời gian 100p, các dịch vu trong vé DURU kèm thư giãn 1 lần
    • DURU 2 : thời gian 110p, các dịch vu trong vé DURU kèm thư giãn 2 lần
    • DURU LUXURY : thời gian 120p, các dịch vu trong vé DURU, thư giãn không giới hạn kèm 1 số option riêng
  3. DURU Massage có các dịch vụ gì trong vé ?
    • Steambath, túi thảo dược, đắp mắt thảo dược, ngâm chân, massage body, massage đá nóng, massage thái, massage nuru, massage DURU độc quyền tại Dubai Bình Tân, thư giãn BJ+HJ, thư giãn BJ ngược, 69..... ngoài ra bonus thêm 1 số option đặc biệt tùy theo từng loại vé DURU
    • Phục vụ Hoàn Toàn MIỄN PHÍ :Bò Kho, Yến Chưng Salvi, Súp Bò Trứng Hảo Hạng, Mì Bò Trứng Đặc Biệt, bò cụng, oolong, nước ngọt, nước suối, trái cây......
  4. Phòng DURU Massage có gì đặc biệt ?
    • Do đắc tính kỹ thuật massage DURU nên phòng massage DURU sẽ không có bồn tắm, thay vào đó khu vực "tác chiến" được thiết kế rộng rãi phù hợp với các kỹ thuật DURU massage nahwfm mang lại Quý Anh Em những trải nghiệm tuyệt vời nhất
  5. Đặt lịch vé DURU Massage qua đâu ?
    • Quý Anh em có thể đặt lịch trải nghiệm DURU Massage qua các kênh sau : inbox @Massage Dubai Bình Tân @Long Huỳnh ,alo hoặc nhắn tin qua các kênh Hotline hỗ trợ..... hoặc đến trực tiếp cơ sở trải nghiệm
    • Tuy nhiên thời gian qua, vì để đảm bảo chất lượng dịch vụ nên Dubai Bình Tân chỉ phục vụ tối đa 20 suất DURU MASSAGE, và do được Quý Anh Em quan tâm và ủng hộ nên lịch booking khá dầy. Quý Anh Em quan tâm và ủng hộ xin vui lòng đặt trước qua các kênh liên lạc trên để đặt lịch trước tránh trường hợp đợi lâu khi qua trực tiếp cơ sở trong thời gian cao điẻm
Trên đây là những câu hỏi những ngày qua Dubai Bình Tân và Long Huỳnh nhận được nhiều nhất khi tư vấn các anh em. Quý Anh Em còn câu hỏi nào cần được tư vấn hãy bình luận bên dưới để Dubai Bình Tân và Long Huỳnh tư vấn chi tiết cụ thể
Một lần nữa, Dubai Bình Tân và Long Huỳnh chân thành cảm ơn Quý Anh Em đã quan tâm - ủng hộ và đồng hành cùng Dubai Bình Tân trong suốt thời gian qua. Dubai Bình Tân cam kết cố gắng nỗ lực hết mình để hoàn thiện hơn nữa mang đến dịch vụ chất lượng và chu đáo hơn nữa để phục vụ Quý Anh Em

Massage DUBAI BÌNH TÂN - Đụng là Phê Chà là Mê
33 đường số 7, P.An Lạc A, Q.Bình Tân
Bản đồ đường đi và Hotline

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
Chi tiết, cụ thể quá anh ơi! chút alo luôn, khỏi nhắn tin lâu lắc... :cuteonion9:

Long Huỳnh

Thượng Tá
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿

Long Huỳnh

Thượng Tá
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Vậy anh dặn mấy em làm sẵn súp bò nóng hổi đón Thập Tam Liều Gia nha hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt

Coog Hậu 64

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
31/3/21
Chủ đề
0
6
1
0 ₿
Mình thắc mắc là mình chỉ muốn sử dụng 1 quả bóng được không hay phải sử dụng cả 2 quả ?

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
825
451
Tphcm
1 ₿
1 quả vẫn được nhé, nhưng mà sẽ không đủ các nội dung trải nghiệm so với 2 quả, thỉ dụ như nằm trên bóng thì không thể nào nằm 1 bóng được rồi í... mất đi trải nghiệm nằm trên bóng là rất đáng tiếc luôn í

Blackpink2023

Tập Sự
Bé Thích Massage
9/7/23
Chủ đề
0
68
21
Hà Nội
0 ₿
Bác có thể miu tả cụ thể là sao mà nằm trên 2 quả bóng tròn lắc Lư dc lại còn vào thế 69 nữa chứ

• Wow
Điểm cảm xúc: Liễu.Duyệt

ManhHung1990

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/4/22
Chủ đề
0
6
1
0 ₿
Trò mới này đem qua mấy phòng khác chơi được không ad? Hay bắt buột phải là phòng không có bồn? Vì mình thích ngâm bồn

Sang09

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/3/21
Chủ đề
0
8
1
0 ₿
Nếu lúc đầu chọn vé Duru, nhưng lúc lên phòng muốn ra thêm cái nữa thì sao ad ?

LyonHearth88

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/1/22
Chủ đề
0
5
1
0 ₿
Bóng đó có áp dụng cho các phonf khác k ad? Mình thấy phòng lầu trên khá đẹp, nhưng lại muốn chơi bóng trên đấy