Em 18 dâm tê tái

Lượt xem: 2,114

Thanhpham

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
20/8/18
Chủ đề
12
41
18
26
0 ₿
Chào đại gia đình massage !
Trưa hôm qua cũng rảnh rổi nên ghé Ánh Dương chơi cùng em 18 múp múp !!!!
Tới nơi thì vẫn như thường khi, lên quầy để hoàn thành thủ tục ban đầu để chuẩn bị vào chiến, check code xong thì cũng chọn được em 18 hợp gu.

Vào xông hơi, mở cửa ra thì em dô ngồi tâm sự mõng làm quen trước, em nói chuyện vui vẻ hòa đồng rất dễ thương, em 18 cũng xinh lắm, dáng cao, đầy đặn, điện nước đủ xài là quá ok rồi, tươi rối à..... Nói chuyện một hồi lâu thì bắt đầu vào công việc chính, em tắm chu đáo hết chỗ chê.

Tắm xong thì được em đấm bóp massage khỏe theo đúng qui trình, em có chuẩn bị đá nóng, đi đá nóng xong thì em leo lên đấm bóp nhẹ nhàng, bàn tay mềm mại chứ lực thì hơi bị mạnh, em đấm bóp rất đã .....

Đấm bóp bằng tay đã rồi thì em chuyển qua Thái, phần này hơi bị hấp dẫn, em từ từ vén áo lên rồi cởi hẳn ra trước mắt, như phản xạ liền hái trộm đào tiên liền để không kịp, ấm ấm mềm mềm quá là phê pha, rồi em bôi sữa tươi mát lạnh khắp lưng, bắt đầu chà ngực khắp lưng đều hết, nằm im có thể cảm nhận được 2 đầu ti đang khám phá khắp lưng, lật ngữa lên còn đã hơn, em làm nhiệt tình lâu lắm, chứ không có làm qua loa cho xong bài rồi nghĩ, rất hài lòng với thái độ phục vụ của em.

Sướng hết cả ngườii với bài massage bằng ngực của em, nghĩ ngơi một lát rồi con được em đi bài miệng, em dùng lưỡi ấm nóng khám phá từ trên xuống dưới, em hôi nhẹ lên môi cực kì dâm đãng, em click ti, bú bi sướng tê hết, cuối cùng cũng chịu đầu hàng với bài BJ nhanh lúc cán, gục ngã sao hơn 10'

Đánh giá em 18 cho anh em tham khảo
Face 7đ
V1 nhọn nhọn, hấp dẫn, không xệ 8đ
V2 eo thon
V3 gái đít bự
V4 nước non đầy đủ 9đ

Tic + Tip 500k

• Like
Điểm cảm xúc: Binhle85 and mr.Bi93

Thanhpham

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
20/8/18
Chủ đề
12
41
18
26
0 ₿
e ấy dâm lắm, nước ướt tay, móc vô là e ấy rên giật giật người lun ak, đi thử đi a e