Em 18 nói chung good.cần cù bù nhan sắc

Lượt xem: 8,019

Anhhuy Bmt

Trung Sĩ
Thổ Địa Buôn Mê Thuộc
30/3/16
Chủ đề
11
162
61
31
0 ₿
Hum qua được cô @Như Quỳnh tăng cho cái code...buồn buồn nên ghé thứ P.a 383 svh..số là hay Đi Đại nam, viễn đông, thanh xuân vs Boss hnay qua thử chỗ này xem như thế nào..
Thu 1:phòng ốc cũng khá sạch sẽ có điều anh em nên đi vào ngày trong tuần cho đỡ phải chờ đợi hay phải về vì hết phòng.
Thứ2: Tính đi vip thái thì cậu nv bảo ko có vip thái...mình bảo quái lại sao lại ko có víp thái...thế đành đi vip nhật có code còn 200k.
Thứ3: kêu mấy e mà @Như Quỳnh giơi thiệu mà nv bảo về hết rồi a ơi..số nhọ tính đi vip thái + mấy e xinh thế mà bể dĩa hết là thế lào đành Random trúng e 18 nghe e nói qua lễ mới có vip thái...vậy số đen cho các ae đang coa nhu cầu đi vip thái.
Về service: e hơi nhỏ sn 91 25t quê bến tre mặt nhìn cũng được cho 6.5..nhỏ nhắn nhưng đc cái đấm đá tốt có nhiều bài, nói chuyện vui vẻ hợp với ae thích tán gẫu...
Nói chung:
V1 vừa tay thoải mái con gà mái 7d
V2 cũng khá ổn 6d
V3 khá tốt 7d
V4 e cũng cho thoải mái nhưng mình ko khám phá nhiều 8d
E la liếm rồi đá bi rồi hon ti hon hít um sùm và bj nói chung rất tốt..tắm rửa nhẹ nhàng tình cảm...vui,hài lòng :) vé 200+ code + 300 tip + 50 phục vụ( het m tiền lẻ) + 10k giu xe =560k khá tốt
Ai thích nhỏ con xinh xắn nhưng nhiệt tình thoải mái em 18 rất ok... Đảm bảo thích thú đấy...lần sau đi vip thái...ko có thái nghỉ chơi
Xin hết ai co thắc mắc ib mình nói rõ hơn..:) :) :)

ĐôngAnh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
18/7/15
Chủ đề
1
97
42
0 ₿
@Như Quỳnh vào giải đáp tại sao qua lễ mới có VIP Thái dùm mình, không lẽ repair lại à?

Như Quỳnh

Thượng Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/12/15
Chủ đề
16
323
572
33
0 ₿
Hihi em xin giải thích với mấy anh về chuyện phòng Vip Thái ạ,do hôm qua có vài em chuyên làm Thái xin nghỉ phép nên em cũng linh động ko nhận khách phòng Vip Thái đó mấy anh. Vì nếu nhận mà ko đáp ứng đc dịch vụ Vip Thái thì uy tín của em để đâu nữa ạ. Vài lời tâm sự của em hihi nhưng chỉ hôm qua thôi,hôm nay hoạt động lại rồi ạ. Mấy amh yên tâm đến chơi nhé.

Anhhuy Bmt

Trung Sĩ
Thổ Địa Buôn Mê Thuộc
30/3/16
Chủ đề
11
162
61
31
0 ₿
A là đi nhiều lắm rồi á..lần sau a sẽ đi thái nay mai thôi..nên pai cho a cô đẹp đẹp nha nàng...nhớ giam gia a còn ghé ung ho roi gt ban be cho..thấy a nói ko..tối đi là lên xe đi ngay và luôn @Như Quỳnh

jake ham zui

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/4/16
Chủ đề
2
32
18
0 ₿
Jake tui nghe cái món massa Thái này đã lâu mà chưa có dịp thưởng thức, dự là cuối tuần sau ctác SG sẽ nếm thử món vip Thái của PA xem sao :D:D
@Như Quỳnh có lòng thì ib cho tui xin code + số của vài trái bưởi Thái :p...hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Anhhuy Bmt

beck209

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/11/15
Chủ đề
3
77
25
33
0 ₿
Em so 18 co skill líterin. :)). Nhin xa thi nho nhan xinh xan. Gan thi cung hoi lon tuoi roi. Sn 91

• Like

Anh Ba Khía

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/1/16
Chủ đề
1
62
61
0 ₿
Bác cho em 1 code giảm giá vào inbox để e trải nghiệm ViP Thái về rp ae ah, thấy ae thắc mắc hoài mà ko ai RP, em cảm ơn

• Like