Em Diễm Vạn An Bình

Lượt xem: 2,074

chymdangsung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/1/16
Chủ đề
1
30
4
37
0 ₿
hqa cũng tập tành đj check thử chỗ này...gọi e trinh mà bảo ẻm chưa zô thoy chuyển qa em.Diễm...hên là có chứ k là mếu vì nge 2e này hót nhất ở đây...hqa zđi lúc 14h nên cũng vắng các bác ạ...
Đánh giá sơ bộ csvc cũng tạm tạm ah...dc cái nhìn sạch sẽ..
Đang xôg hơi ẻm vào bc ra ẻm lâu ng r ngồi ghế ngỉ xíu mới tăm...đang ngồi ẻm lại ngồi lên đùi mềnh r hỏi ch tên tuổi làm j ở đâu...xong hỏi sao a bjt chỗ này mà đj..bảo là bạn giới thiệu...ẻm hỏi chứ k pải trên cộng đồng xún hả a...wtf...hỏi e sao bjt hay z..e bảo nge gọi Trinh k có r gọi Diễm là.bjt goy :D...xog qa côg đoạn tắm táp r lên giường nằm e lên nằm theo nhjn mjh hỏi h a mún làm j nak ^_^nhjn mec tủm tỉm dâm vl các bác ạ...sau đó là bú bình hôn liếm...blah...túm lại sver 100% bằng miệng còn cụ thể mấy bác đj ktra :p...xog xuôi đi tắm lại r lên giường bú bình tập 2 :v...hết h típ e 150k cười ríu rít r ôm eo mình tiễn ra ngoài ngồi ún trà gừng xog r bye a về hkhac ghé thăm e nữa nhe...
tíc 100 típ 150 giữ xe 5k...chủ íu là thư giản nhe mấy bác chứ mx phẻ thj mấy bác đj chỗ khác :D

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Ba Khía

furuhu

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
10/1/16
Chủ đề
7
57
33
0 ₿
Để nào rãnh check 1 em mới + em này xem sao. Không bỏ công đi xa, thà đi ngang tạt vô chứ đi kiểu từ nhà qua cả nữa tiếng mà làm có phát thì hơi nản nhỉ :)

chymdangsung

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/1/16
Chủ đề
1
30
4
37
0 ₿
uhm bác...ae sẽ hóng rp of bác...nge nói còn e trinh vs e như cũng dc yk bác