Em là cô gái nông thôn với nụ hôn cháy bỏng

Lượt xem: 2,865

bogiaSG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
11/1/18
Chủ đề
8
208
61
0 ₿
Lễ lộc với một F.A là một chuyện gì đó thật khó chịu, có chút buồn có chút cô đơn len lỏi vào trong tim. Ngồi nghe những ca khúc bất hũ thập niên 90 vừa thưởng thức tách cà phê vừa miên man suy nghĩ về cuộc sống chợt nghĩ đến ngày hôm nay sẽ dài với mình lắm đây, phải làm gì để hết ngày hôm nay đây nhỉ?

Rít nhẹ điếu thuốc thả lỏng tâm trí theo làn khói …. Mở điện thoại lướt web trong vô định để giết thời gian thế nhưng điều đó cũng không làm tôi khuây khỏa được nỗi buồn trong tim.

“ Đừng buồn anh hỡi khi lỡ nói yêu em rồi
Bận lòng chi nữa hỡi anh xin hãy quên em đi “
Phải … tôi nên quên em đi để trở về với cuộc sống hiện tại, và hiện tại tôi cần 1 chút bình yên, 1 chút thư giãn nhẹ nhàng bên 1 cô gái nào đó hoặc là sự nóng bỏng, mạnh bạo đê mê để quên đi tâm trạng hiện tại. Sau 1 hồi đắn đo tôi quyết định đến Dubai ở Bình Tân, và đến với em bằng sự tùy duyên. Thả mình trên chiếc ghế đỏ nghỉ ngơi trong, bật lửa châm nhẹ điếu thuốc tính làm thêm 1 điếu trước khi em vào, lửa đã bật lên thế nhưng nghĩ lại con gái thường không thích mùi thuốc lá lắm nên thôi không hút nữa. Ngồi đợi xíu thì em vào, một cô bé mình dây, nhỏ nhắn. Face em xinh xắn, em hay cười tạo cảm giác gần gũi thân thiết làm tôi cũng vơi đi nỗi buồn phần nào

Em nhẹ nhàng cởi từng cúc áo sơ mi cho tôi, tay thì nhẹ nhàng lướt qua bờ ngực rắn chắc của tôi, tay kia thì cởi đai dây nịt nhẹ nhàng và cuối cùng tôi cũng trần như nhộng trước em, em nhẹ nhàng dẫn tôi vào tắm. Hôm nay, tôi khá tâm trạng nên cũng ít nói nhưng em vẫn nhiệt tình bắt chuyện, chu đáo chăm sóc từ tắm rửa đến matxa

Ở em tôi cảm nhận sự vui vẻ thân thiện từ em, có lẽ em chính là cô bé tôi cần trong 1 ngày dài. Ở bên em, tôi cảm nhận được sự nhẹ nhàng, bình yên nhưng không kém phần nóng bỏng sung sướng khi được bờ môi ấy BJ đầy cảm giác chân chất ngây thơ

Em mang số báo danh 10 nhé

V1: dạng cam việt

V2: gọn gàng

V3: bao bóp bao doggy

V4: nước nôi lênh láng

Lược qua phần matxa khỏe để đến luôn phần thư giãn nhé anh em, trước tiên là màn matxa thái đầy cảm xúc. Em dạo đầu bằng đường lưỡi ẩm ướt khắp ngóc ngách cơ thể của tôi từ lưng đến chân, kèm theo đó là bầu ngực sữa với đầu ti săn cứng lướt nhẹ trên cơ thể. Phải nói là cảm giác lúc đó vừa sướng vừa phiêu. Lâu lâu em lại trườn lên để thổi lỗ tai hòa nhịp cùng hơi thở và tiếng rên nhẹ từ em xong lại rê đầu lưỡi xuống dưới khe mông làm thằng em cứ giựt giựt cả lên

Em BJ phải nói là rất điêu luyện và rất đã, vừa BJ kết hợp liếm bi đá cà rồi lại BJ nên cảm giác cứ được dìu dắt lên từng chút một và sau 1 hồi cũng thăng hoa tất cả bằng màn bắn pháo hoa rực rỡ. 1 ngày dài nhưng đến với em mình cảm giác thời gian thật ngắn và chỉ muốn có thêm thời gian bên em để tận hưởng hết nguyên 1 ngày. À mà công nhận em nhiều nước thật, chắc em cũng thăng hoa không kém tôi đâu nha :D:D:D

Hẹn gặp lại em người con gái dễ thương đã giúp anh trong 1 ngày dài bớt cô đơn

superman04

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
8/3/18
Chủ đề
3
110
12
0 ₿
quá đã cho 1 chuyến trải nghiệm đầy cảm xúc của F.A tui cũng như pác nên thấu hiểu :D

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
Bj hồn nhiên ngây thơ vô số tội hả j bác keke

Leesin

Binh Nhì
Bé Thích Massage
13/3/18
Chủ đề
1
53
3
0 ₿
tks pác, 1 rp rất giàu cảm xúc, tâm trạng F.A ai cũng hiểu

trieutulong07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/3/18
Chủ đề
10
132
26
0 ₿
bài viết đầy cảm xúc cho các anh em nhất là ae F.A :p. Mừng pác phê trym, cùng hội F.A với pác nè

Brand

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/11/17
Chủ đề
5
149
13
0 ₿
bài viết hay quá pác, cảm xúc thật luôn, nhiều lúc tui cũng buồn buồn vào gặp mấy em cho tâm trạng thoải mái hơn

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
mừng pác có chuyến trải nghiệm thành công, em này hot lắm nhen

• Like
Điểm cảm xúc: bogiaSG

bogiaSG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
11/1/18
Chủ đề
8
208
61
0 ₿
tks pác, bùn thì tìm nơi giải tỏa thôi, ms là ổn nhất hihi

Leesin

Binh Nhì
Bé Thích Massage
13/3/18
Chủ đề
1
53
3
0 ₿
ae cùng tâm trạng, gặp mưa gió nữa càng buồn và chỉ muốn ôm ấp các em trong vòng tay thôi hihi

Leesin

Binh Nhì
Bé Thích Massage
13/3/18
Chủ đề
1
53
3
0 ₿
chuẩn bài lun pác, qua các em tắm cho , được ôm được hôn sướng thật, tui tính qua nè, pác đi ko

Grap

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/2/18
Chủ đề
8
154
45
0 ₿
bài viết giàu cảm xúc quá, văn pác cũng hay nữa, tks pác