em là người mới :)

Lượt xem: 7,855

CauBeThichMassage

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/10/13
Chủ đề
1
12
0
0 ₿
xin chào các bác , e là member mới cũng thích massage :) năm nay 17t gần 18t mong các bác giúp đỡ :)

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,220
1,712
0 ₿
còn nhỏ thì cố gắng học cho thật giỏi sau này có công việc tốt kiếm được nhìu tiền lúc đó tha hồ ăn chơi chưa muộn, chứ dở dang như bak Hido86 thì khổ

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,709
1,220
0 ₿
Chú Mười ah, thằng em đây tuy k học giỏi xuất sắc gì nhưng vẫn trong top 10 của lớp và bài luận tốt nghiệp của em vẫn cao điểm nhat lop đó
Và ngoài ra, e du học bên Anh về đó bác
P.S: E đây dung la co ham chơi 1 chút nhưng chưa đến mức trác táng, ko biết hút thuốc, rượu chè và thậm chí chuyện đánh bài bạc thì từ lúc đẻ ra đến giờ thằng em còn chưa từng cầm đến.
Và em k phải tự bỏ bê cong viec de bi that nghiep ma la thời gian trước đây em bị bệnh nặng hơn 1 năm. Vì vậy đề nghị Chú Mười nên khách quan 1 chút, đừng bôi xấu anh em khi ko biet rõ hoàn cảnh thực sự của ng khác.

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,220
1,712
0 ₿
Mười chỉ khuyên bak chủ thớt lo học hành đừng nên sớm ăn chơi sau này công việc dở dang ảnh hưởng cuộc sống thôi chứ Mười đâu dám nói bak Hido86 học dở đâu. Xin bak bình tỉnh đừng có nóng nhé

cobaolau

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/11/12
Chủ đề
1
97
8
0 ₿
Còn nhỏ nên tu luyện tài đức đi cháu. Ăn chơi bằng tiền mình làm ra mới vững chắc và có chừng mực giới hạn. Chứ ăn chơi bằng tiền nhà e không bền đâu cháu ah. Chú đây 27 tuổi mới biết bia ôm massage đấy nhé. Còn nhỏ mà đi chơi các chị cười khinh ra mặt chứ ko hay ho ji đâu. Lời thật thường mất lòng.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,709
1,220
0 ₿
bác cobaolau mới có 27 mà đã xưng chú cháu với chủ thớt rồi, hơi quá đó, xưng nhau bằng anh em cho thân tình :)
T đây 29t còn chưa xưng hô với người nhỏ tuổi nào bằng chú-cháu cả ngoại trừ cháu của mình và mấy trẻ cấp 2 thôi.

Chú em chưa tròn 18t thì nên tập trung học hành, thi cử ĐH cho tốt, đừng tập tành matxa sớm, tuổi này mà đi matxa thì vào mấy chị cười chê và còn phục vụ ko đàng hoàng cho mình đâu
Khi nào ngoài 20t thì hãy tập tành matxa

Kiet

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/12/13
Chủ đề
1
29
3
37
0 ₿
Lo ôn thi đại học đi em. H mà vào mấy chỗ massage mấy em đó cười mình.
Vừa ngu vừa tốn tiền.
Ráng làm có tiền nhiều thì chơi nhiêu mà chả được.

predator

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
13/6/13
Chủ đề
20
516
53
78
0 ₿
thôi các pak đừng đạo đức nữa,năm 17t em ko ăn chơi,cũng ko biết quay tay,tinh trùng dồn lên não thi rớt đại học đây.chú em nó cần xả để tinh thần minh mẫn mà các bác cứ vào rao giảng đạo đức hahaha

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿
Ăn chơi mấy cái này bị ghiền đó em trai ơi,thằng khunglongconhamdu nó thử nhiều lần rồi nên biết tin nó đi haha

massage20k

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
26/10/12
Chủ đề
55
399
11
massage20k.net
0 ₿
Học cho lắm tắm cũng ở truồng , học cho cuồng buồn buồn cũng phải xã stress. Hihi học để cho biết ứng dụng với người đời , các bác đừng cấm, ad đây cũng học ăn học chơi rồi mới lòi ra việc làm đấy......cũng vì hồi nhỏ chắc lúc đó cũng cỡ em này, ức chế mấy ông anh có mấy tắm vé mời họ rủ nhau đi còn mình thì đến nhìn cũng chưa nhìn thấy rõ tờ vé ra sao nữa ......quyết tâm phải có bằng được vé mời để đi vì nhà ko khá giả vừa phải làm thêm lo đóng tiền học với mẹ nên tiền đâu mà đi vé tại chỗ hahahahahaha nói ra các bác đừng chê cười ad. Rốt cuộc bây giờ này mấy ông anh phải kêu mình share lại vé mời.

cobaolau

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/11/12
Chủ đề
1
97
8
0 ₿

Dạ tui ở tuổi 27 cách nay chục năm rồi :cool:

nguoithamlang08

Tù Binh
Banned
13/11/13
Chủ đề
17
122
14
0 ₿
tuổi trẻ tài cào, sóng sau tràn sóng trước đây mà! 18 tuổi non cái tuổi đủ nhận thức việc mình làm rồi, anh không khuyên chú em nên hay không nên làm gì mà là hãy nhận thức tính thật kỹ trước khi làm gì nha!

windstrike77

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
1/11/12
Chủ đề
36
133
78
41
0 ₿
Người ta nói "vẽ đường cho hươu chạy còn tốt hơn để nó chạy bậy", nhưng 17 tuổi mà đi mấy cái này thì hơi sớm. Dù sao cũng tư vấn chút đỉnh.
Vấn đề đầu tiên là "tiền đâu", khả năng tài chính được bao nhiêu, nếu con nhà khá giả, đại gia thì không cần bàn nữa (con nhà đại gia thì chắc không vào đây rồi).
Thứ 2, từng trải chuyện gái gú chưa? Hay chỉ xem phim + tự xử!? Nếu thuộc diện phía sau thì ca này khó, chuyển lên tuyến trên (còn trẻ, chưa từng trải mà vô mấy chỗ này thì hậu quả khó lường).
p/s: cố gắng cầm cự (cu) thêm 1 thời gian nữa đi, thi đậu ĐH rồi ăn mừng 1 thể luôn. Lúc đó chỉ sợ không có tiền và sức để đi thôi. Mới đi thì nên đi những chỗ bình dân để lấy kinh nghiệm, né mấy chỗ BJ và cao cấp ra.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,709
1,220
0 ₿

Oh, bác ghi chung chung "chú đây 27t mới..." nên t tưởng bác là U30 ^^