Em số 11 Dubai BT nhỏ nhắn nhiệt tình

Lượt xem: 2,454

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

mrnight

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/17
Chủ đề
15
146
34
0 ₿
Cuối tuần rồi được code của Bé Đẹp liền phóng xe về sớm để trải nghiệm Dubai Bình Tân- quán hổm rày mới mở còn rần rần :D. Chỗ này ưu điểm là xe để dưới hầm nên tới là phi vô luôn khá là an toàn nhưng mà phòng chờ lại nhìn thẳng ra đường cửa kiếng nên bác nào nhà gần nhớ cẩn thận ehhe. sau khi check code thì được dẫn lên phòng. Phòng ốc mới khá rộng rãi thoáng có phòng xông hơi và toilet nằm trong phòng. Nhưng toilet hơi chật một tí chỉ tiện đi nhẹ khó đi nặng với ko có cửa đi cũng kỳ . nhưng bù lại giường hình cái quạt khá là rộng rãi thuận tiện cho việc massage
Em số 11 thì ngoại hình thương đối nhỏ em mới chỉ 20 tuổi. Vòng 1 vừa tay không to không nhỏ. v2 nhỏ v3 cũng nhỏ nốt chắc tại đang tuổi lớn :D sau khi tắm xong ra thì thấy em đã đợi sẵn ngồi chơi nói chuyện một chút với em rồi bắt đầu tắm táp. được cái tắm xong lau mình em kích thích cho một đường lưỡi từ chân lên đầu và vài cú BJ chào sân. Xong em kêu nằm sấp để em massage cho T_T thiệt là dã man.

Massage khoẻ thì em làm nhiệt tình đủ bài có đá nóng và túi chườm cổ . đấm bóp đủ lực.
Về phần massage Thái thì em làm nhiệt tình vừa thả kiến vừa đi lưỡi kết hợp chà cam các kiểu sau khi đi hết từ chân lên tới đầu em lật mình lại và bắt đầu bánh bao kẹp xúc xích đá bi các kiểu. em này có thêm chiêu đứng dậy rồi chơi trò police khám người cũng khá kích thích. và cuối cùng là thì out trong sung sướng ở tư thế nằm.

Tic Bé Đẹp tài trợ. Tip theo mặt bằng chung giá Thái. locker 10k do bữa đó ko có tiền lẻ.

Cám ơn Bé Đẹp và CDMS đã tài trợ để anh em có thể khám phá nhiều điều mới lạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Bình Tân

đẹp độc lạ

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
13/6/17
Chủ đề
16
377
85
27
0 ₿
DDL thấy bé đấm bắt đầu tốt hơn rồi, gặp bé được 3 lần mà tay nghề tiến bộ rõ đây.

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Massage Dubai Bình Tân cảm ơn anh đã ủng hộ và đã có những lời góp ý thật chân thành. Do gần tết nhiều việc cập rập nên còn nhiều sơ sót, mong Anh thông cảm. Qua tết bên em sẽ gấp rút hoàn thiện những thiếu sót và mời anh sắp xếp thời gian ghé thăm và góp ý giúp Dubai Bình Tân ạ.
Chúc anh và gia đình 1 năm mới An Khang Thịnh Vượng

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Cuối cùng cũng thấy chú @mrnight lết qua Dubai rùi nhỉ

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Xíu lại chầu tối đến khuya nữa oy

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Mấy ông ở Sg khỏe oy, Gà ở đây chả có tiệm massage nào toàn càfe ôm vs cafe xả lũ hok, chán lắm

THOR2017

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
9/10/17
Chủ đề
10
297
65
36
0 ₿
tự nhiên nhớ 11 mà thấy 21 mới nữa mấy bác à

Trạng thái