HTGD Em Thy cận 18t

Lượt xem: 3,901

Chốt thúi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/2/24
Chủ đề
2
7
5
Saigon
0 ₿
Trưa nay sau khi đọc bài trong box HTGD thì mình chấm tiệm HPK
Buổi trưa nắng nóng nên thấy máy em đang nằm ngủ lè cả lưỡi.
Bước vô hỏi bé An thì đang kẹt khách, nên nhớ bác HiepLangTu đang muốn check pé Thy nên mình chuột bạch luôn,
Được pé dắt lên lầu 1 thì gặp pé An đang đi toilet nên pé nhường mình
Vô phòng nằm thì nghe pé My kế bên rên la kèm theo tiếng mút chút chút, chắc anh kế bên đang mút sò lông
Mát xa bấm huyệt nhẹ vài cái thì bé kiu lật ngửa luôn, liếm láp các kiểu thì bé lên nuru, em định làm chú pé loắt choắt chui thử vào hang mà chắc tại già nên nó lấp ló ở cửa ko à
Vật qua vật lại 1 hồi em đành buông xuôi cho pé CIA, sau khi xong còn màn nóng lạnh lần cuối cho hết nhớt,
Xuống bà chủ đưa tiền thì bảo 220, em gửi lại 5 xị luôn, nhờ nhức giò quá mà ko còn tiền ăn hột vịt thúi.
Pé Thy 18t V1 là thua nha nhưng lolita nên ai khoái gu thì vào, rất ok hen,
Cảm ơn cả thớt đã đọc bài rì viu

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
506
165
0 ₿
Xưa đi htgđ gặp 1 bé mới ngủ dậy nhìn cưng qá nên tôi chỉ kiu làm lun, giờ hay đi ngang mấy tiệm htgđ nhưng thấy đa phần lớn tuổi

Chốt thúi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/2/24
Chủ đề
2
7
5
Saigon
0 ₿
Em vô tiệm này thấy mấy chị cũng cứng tuổi, có pé Thy đang ngủ còn say ke nên kiu lên luôn

baoquang100

Binh Nhất
Bé Tập Massage
À....Là 220k là tính tiền Tic ấy....Tic + Tiếp cho bạn làm cho mình là tổng 450k.....220k Tic + 230k Tiếp.....Bác ghi ko rõ ràng làm em tưởng thế nào chứ 220k mà Full Options thì nó lại rẻ hơn mấy tiệm bên khu Mã Lò rồi vì mấy tiệm bên đó mặt bằng chung rẻ nhất luôn là cũng 250k rồi

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
169
61
0 ₿
Vui vậy nằm sát vách nghe mấy em rên la nghe kích thích thế , chắc mấy bé dc húp sò nên phê kkkk

Tigerbac

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
24/3/22
Chủ đề
17
302
77
1 ₿
Ủa, bác đọc review làm gì khi mà biết hết mọi thứ ở đó vậy bác, vô nhìn mặt là biết bé An, nghe tiếng rên là biết bé My phòng bên, mà cuối cùng lại không biết giá vé thế nào ????!!!!

Chốt thúi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
29/2/24
Chủ đề
2
7
5
Saigon
0 ₿
Dạ tại trời sinh em có cái miệng nên cái gì hỏng biết thì em hỏi ạ, chứ em đâu có thần thông mà nằm bên này biết phòng bên kia