HTGD Lần đầu trãi nghiệm mô hình htgd

Lượt xem: 1,516

concucodon

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/4/24
Chủ đề
1
6
3
Tphcm
0 ₿
Mấy nay thấy khó ở trong người nên mình quyết định vác cu lên đi xả lũ cho em nó. Sau khi chạy xe gần 30' đồng hồ dưới cái nắng 12h trưa của Tphcm thì mình quyết định tấp vào htgd Kim Loan ở quận 7. Thiệt tình thì cũng không biết có phải sụp hầm không trong khi, lúc lên phòng thì bé nó vẫn niềm nở với mình nhưng khi cb bú thì bé nó lại nói cu mình "Hôi" ạ. Nên là cả quãng thời gian ấy e nó chỉ làm tay cho mình thôi, ko có thêm bất cứ dịch vụ nào khác.
Nhưng mọi chuyện vẫn chưa kết thúc nhé. Bé thấy vậy cũng nhiệt tình giới thiệu mình qua chỗ massage( trúc thủy hay trúc mai gì đó ko nhớ nữa) cách đó chừng 1,2km. Mình cũng không hỏi tên bé và mặc quần áo vào và phi thẳng qua massage Trúc Thủy luôn. Đánh giá csvc thì hơi cũ, nvs nằm bên ngoài nên khá là ngại nha. Em làm cho mình là e số 05. Đánh giá sơ qua thì face 6đ, v1 6đ, v2 6đ, v3 cũng 6đ :))
Lướt qua phần massage khoẻ thì lúc thư giãn e nó làm khá tốt. Hôn từ ti lướt lướt xuống rồi ngậm cả thg em vào. E cứ cặm cụi dưới đó thì trên này ngón tay mình được dịp đi tham quan lồn e. Sau vài lần bú thì mình cũng out trong sung sướng. Xong trả tiền đi dìa
Lần đầu trãi nghiệm mô hình htgd vậy là có tính sụp hầm không ae

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy