HTGD Quỳnh Ngân lần đầu trải nghiệm

Lượt xem: 2,451

Taplaxe

Binh Nhất
Bé Thích Massage
10/7/22
Chủ đề
6
78
37
0 ₿
Đi dòng dòng con đường Vĩnh Viễn, Nguyễn Tiểu La, rồi quyết định ghé QN. Đá chống, chú giữ xe nói để đó chú dắt cho, ok chú, bước vào, 1 em ra mở cửa, bằng kĩ năng lụm dc bao lâu nay đảo mắt 1 vòng thì thấy 1 em đang nằm bấm điện thoại vếu to khá trắng, 1 em ngồi sofa, 1 em ngồi lễ tân tướng tá khá đô con chắc kiểu hardcore, em mở cửa cũng cứng tuổi tầm over 32, nhanh mồm hỏi em Lài có làm hok, rùi em mở cửa nói là ẻm luôn đó. Ok mời anh lên tầng 1. Chờ 1 lát em cũng mò lên. Cởi đồ vào việc. Em liếm khắp người, cảm giác sự bạo dạn của ẻm làm mình hơi ớn ớn. Rùi ẻm làm nóng lạnh, bj, đá cút, xong ẻm hỏi làm wc hok, ok em thích làm gì cứ làm, rùi ẻm dọn wc nhiệt tình, liếm như chưa từng được liếm, ẻm còn kêu nằm úp, rùi ẻm dọn wc ngược, ẻm có đổ cái nước gì nhờn nhờn rùi liếm, vừa liếm vừa lấy tay vuốt chim, phê đéo tả nổi. Bên cạnh giường có cái gương, nhìn qua gương kích thích vcl, k khác gì cảnh trong các bộ phim jav. Sau 1 lát cũng đành gãy cánh. Tổng thiệt hại 500k, gửi xe 20k.

• Like
Điểm cảm xúc: trùm bắn cá

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
43
1,347
1,085
31
0 ₿
Lài thì huyền thoại, ko cãi được. MB nhưng hàng độ nên vẫn ngon kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
43
1,347
1,085
31
0 ₿
Cảm nhận của Súng là do Lài đã từng là trainer mát xa cho nhiều tiệm khá có tiếng nên tay nghề hơn Na 1 bậc. Na sẽ trẻ hơn Lài. Mỗi bên 1 thế mạnh

• Like
Điểm cảm xúc: Taplaxe

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
506
165
0 ₿
QN trc có mấy bé trẻ xinh lắm, body real ko chỉnh sửa nhưng to nhỏ vừa phải

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
121
60
0 ₿
QN mình thường đi e C vì thấy dễ thương nhất ở đó. Mấy e này có thể ra ngoài ấy dc. Khu q.10 giờ xuống cấp nhiều, ít có chỗ ngon.

Cutrym123

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/11/23
Chủ đề
4
26
6
Thanhdat9x52009
0 ₿
Dịch vụ ngon vậy bác nghe phê quá, mà liếm kiểu này có nguy hiểm ko bác

rayan

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/12/23
Chủ đề
1
4
1
0 ₿
miễn đừng có viết thương hở là được thôi .

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
173
64
0 ₿
QN chung chủ Maika hồi xưa, đào bên Maika hồi xưa đi khá hài lòng ,tính ra tiệm này ổn bền lâu ghê,đã từng đi thử 2 em làm cùng lúc, ngon rẻ nhất là món BJ băng hoả từng đc thử phê thật

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
173
64
0 ₿
Xưa đi Maika khá ổn tic tip trọn gói khoảng 400k mà đào cũng ổn , lần đầu thử món băng hoả tê phê mà body đào ngon nữa mới cởi ra đã chào cờ ,giờ đi HTGĐ hên xui sụp hầm nhiều quá