Gò Vấp Even Trung Thu gặp dc 39

Lượt xem: 578

thpo7289

Trung Uý
Luyện Khí Massage
18/3/22
Chủ đề
28
213
44
0 ₿
Tình hình là dc mod Dory trao cho code osen thần thánh nên phi xe 30 p từ q1 qa tới Dubai gò vấp , tới nơi chọn dc e 39 nghe nói đang hot thủ tục nhanh gọn dc locker dẫn lên phòng

csvc thì đẹp mới 10 đ
đánh giá 39 ng miền tây sông nước nhỏ nhắn xinh xinh 8đ
v1 : cam việt 7,5 bóp vừa tay
v2 ; thon gọn 9đ
v3 : cẳt tỉa gọn gàng 9đ

Vì là lần đầu gặp nên em vẫn còn ngại, mình chủ động tới ôm eo em cũng hưởng ứng đưa môi lên hôn nhẹ nhàng tình cảm còn rên nhẹ như trong phim, mở bát bằng nụ hôn rồi cởi quần áo cho nhau, em dắt lên bồn tắm rửa kì cọ sạch sẽ để vào việc, lau khô người lên giường nằm, em massa đấp bóp rất kĩ càng cẩn thận, rồi đến bộ môn đánh lưỡi liếm cột, mút cà, HJ nhẹ nhàng, một cách ngon lành, nằm nghỉ ngơi tí rồi ra em lau người cho thì tự nhiên thằng cu tỉnh giấc, em cầm lấy BJ ngay tại chỗ luôn, hơi bất ngờ vì không ngờ em lại dâm đến như vậy :)))đè mình ra để WC chọc sâu phê hết sảy, còn bảo mình móc cua cho em sướng với, nước nôi nhớt đầy tay luôn đúng là dâm chúa, mình móc càng mạnh em hưởng ứng theo nhiệt tình hơn ,xong xuôi nằm ôm ấp một lúc thì cũng phải về em còn tặng thêm 1 cái hôn nữa , sẽ gặp lại e 1 ngày

tic free vé osen
tip = ve
tks mod đã trao code trải nghiệm dubai gv

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai and Dory

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,288
1,685
850 ₿
chúc mừng anh @thpo7289 đã nhận được quà từ event và có buổi trải nghiệm đáng nhớ cùng bé

• Like
Điểm cảm xúc: thpo7289

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
89
1,149
446
0 ₿
Chúc mừng bác! Dubai và bé yêu 39 cảm ơn anh nhiều! Hẹn gặp lại anh ạ!

• Like
Điểm cảm xúc: thpo7289