Gò Vấp Event 1.4 cùng bé 39

Lượt xem: 475

VIP 7

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
16/7/23
Chủ đề
13
119
42
Go vap
1 ₿
Vừa xem được riview 39 của bác nào mà ngắn ngọn quá nên trúng code cái là vào kiểm chứng liền. Tới nơi check code nhanh gọn lẹ do đi thứ 7 nên gần full phòng đc bố trí phòng tuốt trên lầu cuối mỏi cả giò. Xông hơi tắm 10p thì bé vào. Tranh thủ ra gặp bé cái giọng ngọt như mía lùi bé lau người rồi kêu mình ra ngồi nghĩ xíu. Kéo bé ngồi vào lòng cởi từng món đồ trên người bé hít hà cái mùi hương quyến rũ chẳng mấy chốc thằng e nó dựng đứng cả lên. Rồi 2 đứa dắt nhau vào bồn. Vào bồn thì 2 đứa quấn lấy nhau như người tình e làm a sướng, thì a cũng làm cho e lên đỉnh cuốn lấy nhau dập diều sau 30p thì cũng lên mass khoẻ.
Mass khoẻ bé làm đủ bài lực vừa đủ. Đang feel thì 1 dòng nước mát lạnh đổ lên người.
Bé bắt đầu đi thái từ chân lên đầu vừa trườn vừa đi lưỡi khắp người v1 vừa tay mềm trườn có cảm giác. Đi được 1 vòng rồi đáp lại ngay lỗ dậu sướng tê người. Sau đó lật người lại cũng trườn từ trên xuống dưới thêm vài skill click ty đá trứng lau cột vừa làm vừa rên nhìn dâm quá trời quá đất. Được 1 lúc thì kêu bé tới a mần e nhé. Bé cũng chiều thế là mình cũng rà lưỡi từ ngực tới v4 bé có vẻ khoái rùng mình mấy lần nước nôi ướt cả tay. Thấy sắp hết giờ bé kêu để e làm cho a nhé. Mình đứng lên bé quỳ xuống và ngậm thằng e mình tay thì xoa xoa 2 trái trứng được vài phút thì thằng e chịu ko nổi cũng out hết vào miệng bé. Tắm rửa sạch sẽ xuống làm tô mì bò .
Thanks mod dory đã tài trợ vé.
Tick = tip quầy chút cafe.

sa ngộ tịnh

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/12/23
Chủ đề
0
28
7
0 ₿
cũng tính qua đây thử mà ngay mặt tiền lại đông người qua lại sợ người quen thấy quá :cuteonion58:

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
74
945
435
0 ₿
Ánh Dương cảm ơn anh! Nhớ theo dõi cuộc thi sắc đẹp hệ thống để bình chọn cho các bé nhé anh!

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Tr