Bình Tân [Event Bóng Đá] HOA HỒNG MỚI @@

Lượt xem: 975

Minh Kun Kun

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
16/3/22
Chủ đề
38
373
132
2 ₿
Nhận được CODE EVENT BD5087 của @Dory nên tranh thủ hoàn thành nhiệm vụ. Suy nghĩ ko lẻ lại vào thăm bé mười chín nữa ah, nên thôi đến nơi rồi tính, lần này xem ipad thấy có 2 bé mới nên test thử xem sao. Không đợi chờ lâu nữa lên phòng, vào xông cho nóng người cái đã. Tầm mười phút thì bóng dáng em cũng xuất hiện. Dáng người nhỏ nhắn, mình dây, mi nhon, đúng gu mình rồi nên lao ra liền. Ấn tượng đầu tiên là bé giựt mình theo kiểu nữ sinh đang đi lạc vào động kaka…

Gương mặt dễ thương, quá xì teen luôn, giống mấy bé nữ sinh japan, theo lời bé thì em mới 2k3. Dáng chuẩn, body sexy, các vòng đều đẹp trừ vòng một vì em tuổi mới lớn nên chống chỉ định các bác thích bưởi, riêng gu mình thì Ok. Phần tắm thì kĩ càng sạch sẽ, em chưa có bài nhiều nên đa phần do mình chiến, và tắm luôn cho em nó.

Phần khoẻ thì mình lướt qua, chủ yếu là tám chuyện với em nó. Em thuộc tiếp người nói nhiều nên không khí khá náo nhiệt. Đến phần chính, phần này em cũng còn yếu chắc do chưa hoà nhập kịp nên cũng vừa đủ, vừa sức, và cũng kết thúc trong sung sướng. Nằm tám chuyện nghĩ ngơi chút rồi tắm lại sạch sẽ ra về.

Vì kết bé này nên cũng không muốn chia sẽ số để giành tự hưởng :), vậy thì tội bé quá. Em mang số báo danh 88 nha, anh em nào cần sự trẻ trung thì tìm đến em ấy.

Cảm ơn nhà tài trợ.

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Thay mặt Dubai Bình Tân, Long Huỳnh chúc mừng Anh đã có những khoảnh khắc thăng hoa nồng nàn bên Mỹ Nhân Ngư 88. Cảm ơn Anh đã chia sẻ với cả nhà về chuyến đi thú vị của mình với một bài report chân thật và súc tích. Chúc Anh một tuần mưới thật nhiều niềm vui và thành công trong công việc

• Like
Điểm cảm xúc: Minh Kun Kun

A Sửu

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/2/19
Chủ đề
0
18
1
26
0 ₿
Mừng bác Minh ngon lành. Ẻm làm ca mấy giờ vậy bác

Sabby Roy

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/1/20
Chủ đề
0
39
3
44
0 ₿
Mới gặp bé hôm qua, nhờ lễ tân chọn ngẫu nhiên mà ưng quá trời

Astral Boy

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/7/21
Chủ đề
0
11
1
www.astralcity.info
0 ₿
Chúc mừng pác thớt sướng ciu. Tôi đã gặp hôm qua. Face và body như pác thớt tả. Nói chuyện vui vẻ và lúc cười nhìn hao hao nyc nên cộng cho ẻm thêm 1đ. Thanks 4 rp