Q.10 [Event Bóng Đá] Ngày trở lại không như mong đợi.

Lượt xem: 754

newbie1121

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
19/3/19
Chủ đề
10
323
42
34
0 ₿
Đầu tiên cảm ơn mod @Dory tạo event cho ae có sân chơi dịp cuối tuần.
Trước h Pa luôn nằm top favourite của mình nên các event luôn chọn Pa là điểm đến đầu tiên nhưng lần trở lại thấy thấy khá thất vọng,
Đầu tháng trúng dc event nhưng bận về quê nên không đi dc và có báo mod nhưng mod quên và ăn cái ban -> 'haiz thấy có điềm rồi', hôm qua nt giải thích và mod gỡ ban và gửi lai code mới: [BD180983]
Chiều tan làm háo hức chạy từ tb mòn mỏi chạy qua bao điểm kẹt xe cũng tới nơi.
Vào gửi xe xong dc pv đưa đến quầy lễ tân đưa code rồi up lên vé on 2 đợi 1 lúc sau đó dc locker dẫn lên phòng.
lên tới phòng locker mở xong xông hơi đợi 1 hồi lâu ko thấy hơi đâu thêm gạch ốp tường hở ra kiểu như sập xệ. trên bàn thấy cái chuông bấm 1 cái chờ 1 lát ko thấy ai, bấm thêm cái nửa thì đợi xíu thì bé vào. bé mới xuống gọi nv lên đóng mở 1 hồi cũng chả thấy hơi hám gì. bé có kiêu đổi phòng nhưng thôi cụt hứng rồi ko muốn xông nửa thôi chờ bé xả nước rồi vào bơi vậy, nhưng ôi thôi vòi xả lại hư ko xã dc nước nóng chỉ chờ vào vòi sen, xả 1 hồi thì bé mời vào vào bồn than ôi nước quá trời luôn ngập tới mắc cá chân (><), ừ thôi cũng vào tắm cho xong.
Phần bơi: viết sao ta?? ko có gì đặc sắc, lấy sửa tắm chà sơ sơ xong rồi làm shot 1 hết. à bé có hỏi là cia ko bé có làm luôn 1 lần 1x thấy cũng ok làm luôn. out xong thì ối dồi phòng xông mới bắt đầu có hơi theo kiểu trêu ngươi, tắm xong rồi xông làm gì nửa
Phần khỏe: ok chuẩn khỏe làm có lực thiếu ms đầu nửa là hoàn hảo, ngoài bé 4 lúc trước thì chưa thấy có pé nào làm khỏe ok như pé này.
Phần mệt: vé nuru nhưng làm
+ úp: chuẩn thái trườn lên thở cái khì kiểu như mệt chư ko phải rên nhè nhẹ tạo cảm hứng như những bé khác.
+ ngửa: Thái + người ngực xong thì bé lấy bướm cọ cọ trứng cút thằng nhỏ thì kéo lên trên biệt lập với thế giới. và là shot 2 xong đi về. xem thơi gian chắc khoảng 1h 10 -20 tính luôn thời gian chờ lên phòng.
KTV:
V1: real cam.
V2: trà sữa hơi nhiều.
V3: vừa cân đối.
V4: ko kích thích mấy đủ trơn.
CS: bồn nghiên bên còn đọng nước, vòi nóng ko xả dc. phòng xông hơi vui thì ra hơi giận thì méo. phòng hơi tối. nhớ lúc trước có việt bận vé 90' nhưng 70' xuống là mấy a pv lại hỏi thăm tình hình rồi. nay vé 120' tầm 7 80' khách xuống thì bơ luôn chắc là khách đông. ra thấy xe cũng nhiều đó.
kết: favourite -> blacklist cạch mặt nhau từ đây.
tick: MC(@Dory [BD180983]) tài trợ up 2 +300k
tip: thời giá + 1x cia.

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Massage P.A Relax

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
Chia buồn cùng bác, bữa vừa rồi mình cũng mới đi gặp issue tương tự như bác về phần time mình chờ khá lâu ở dưới chờ và ở trên chờ nhưng cơ sở tính thời gian lúc mình vừa tới, có hỏi cơ sở thì cơ sở bảo tính vé từ lúc bé vào, có reply cơ sở rồi mà cơ sở không phản hồi nữa, nhưng vẫn đở hơn bác là bé làm mình tốt vui vẻ mình thích bé kkk

• Like
Điểm cảm xúc: newbie1121

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ cảm ơn anh @newbie1121 đã có phản hồi ạ , cơ sở đang xác nhận lại và sẽ sớm có phản hồi đến anh ạ !

• Like

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
0 ₿
@FristTime Dạ chào anh trai ! Ở bài viết phản hồi trước đó của anh cơ sở đã trả lời xác nhận thông tin rồi ạ !

• Like
Điểm cảm xúc: FristTime

zkidz2800

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
22/5/16
Chủ đề
4
193
43
29
0 ₿
Chia buồn cùng bác, đây cũng là 1 nơi mình hay ghé ....

FristTime

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
20/1/23
Chủ đề
13
233
115
tp hcm
0 ₿
Cơ sở có xác nhận thông tin nhưng vẫn chưa trả lời mình về sự thiếu sót ấy nếu cơ sở phản hồi lưu tâm hơn điều chỉnh thì bạn này sẽ không phải gặp tình trạng đáng tiếc @P.A Relax

• Like
Điểm cảm xúc: Massage P.A Relax

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
0 ₿
Dạ , cơ sở mong anh trai thông cảm về sự sơ sót trên !
Cơ sở sẽ khắc phục vấn đề sớm ạ

newbie1121

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
19/3/19
Chủ đề
10
323
42
34
0 ₿
Đây là cs ưa thích của mình trước nay vì cách pv nv và sự chuyên nghiệp của ktv nhưng lần trở lại này thì :( đen thôi đỏ quên đi.

newbie1121

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
19/3/19
Chủ đề
10
323
42
34
0 ₿
Đen thôi bác à. Lâu mới có diệp trốn vợ đi dc 1 ngày nhưng lại thế này

Ông Tỉnh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/11/22
Chủ đề
3
65
38
34
Quận 1
0 ₿
Chia buồn cùng bác, tui cũng hay đi tiệm này, chuyện nước nôi với phòng xông lúc khách đông hay bị tịt ngòi cũng hên xui tùy phòng lắm, lúc này bác nên đổi phòng là xong, sẽ thoải mái hơn, trải nghiệm sẽ khác, bé có nói đổi phòng cho mà bác ko chịu, thua bác luôn :2onion19:

tintuonganh

Binh Nhì
Bé Thích Massage
11/7/19
Chủ đề
2
60
27
28
Trong tym em
0 ₿
Thợ mới vô chắc luôn, thấy bác k zui cũng sợ rồi làm k tới nơi đc, mí e tui từng đi chưa bao giờ có tình trạng này, thoai cho e nó cơ hội để cơ sở đào tạo thêm, bác đi mí e khác cho sướng thân vd 9 52 20 24 toàn là cỗ máy lành tình

• Like

newbie1121

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
19/3/19
Chủ đề
10
323
42
34
0 ₿
lâu lâu mới xuất chuồng dc 1 lần nên tranh thủ canh thời gian, lúc lên ở tầng đó cũng có mấy phòng đang trống ý là đã nâng vé lên mà còn bị vào phòng như vậy. chịu :(

newbie1121

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
19/3/19
Chủ đề
10
323
42
34
0 ₿
lúc đó mấy số hot hot bận hết rồi bụng đi chọn pé 09 nhưng éo biết sao lại chọn pé này haiz đúng ngày