Bình Tân Event cá tháng tư cùng bé 09

Lượt xem: 334

maimaime

Binh Nhất
Bé Tập Massage
4/4/21
Chủ đề
5
30
14
0 ₿
Lần nữa cảm ơn BQT đã cho ae sân chơi và mình lại được may mắn code free osen.
Ngồi lướt dubai bình tân thì thấy gói Duru nghe lạ nên quyết định đi thử. Và book được bé 09 (được mọi người review tốt)
Về cơ sở DUBAI thì mình xin ko kể nhiều chỉ kể vài ý chính như sau: phòng cho DURU hơi nhỏ gồm phòng xông ướt, vòi tắm đứng, giường nhỏ và 2 quả bóng to ở khu tắm. (Nếu ai đã thích phòng osen rồi thì sẽ thấy hơi ngột ngạt)
Về phần DURU thì cũng giống như massage thái, nuru... nhưng được x2 từ làm chỗ phòng tắm đứng với 2 quả bóng đến lên giường.
Về phần quả bóng thì mới lạ và bé massage tắm nói là phê, hehehe mấy bác nào muốn cảm giác mới lạ thì nên thử từ trường nuru đến thái...
Phần massage khỏe bé được điểm cộng hơn so với các nơi mình từng đi là bé có massage bắm nguyênt trên đầu, bẻ cỗ với bé rất tâm lý khi bẽ chân mình có kêu hơi đâu bé đã dừng lại và massage chân mình nhẹ nhàn hơn.
Còn phần mệt thì khỏi chê các bác ạ từ hun hít, trường đến nằm lên lưng thỏ thẻ, kiến bò,hun tai... rất phê.
Tổng kết hôm nay tuyệt, cảm ơn BQT cùng DUBAI Bình
Có dịp mình sẽ đi gói nâng cao hơn. Tuy nhiên nếu được thì dubai thử kết hợp duru với osen xem sao vì nghe bé nói thì làm duru nhiều thì mấy bé rất dễ bị cảm vì ko ngâm dc nước nóng mà chỉ tắm thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: sonya blaze and Súng máy

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,393
1,111
31
0 ₿
Món Duru này lạ à nghen, hôm nào Súng phải thử mới được.

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,393
1,111
31
0 ₿
Yah để hôm nào Súng sx ghé thăm lại các bé DB, tks bác

Mrkuto

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
12/5/21
Chủ đề
2
103
20
29
0 ₿
bữa vào ghé thử vật lộn với bóng mệt vãi kkk

GHANA

Binh Nhì
Bé Thích Massage
3/12/22
Chủ đề
2
89
16
0 ₿
dịch vụ mới này thấy quảng cáo nhiều nhưng chưa thử nữa, kh biết có giới hạn con số không