Q.1 Event hái hoa xem ngực cùng bé 230 ACE

Lượt xem: 791

straightforv

Trung Uý
Nhập Môn Massage
28/1/22
Chủ đề
28
169
94
0 ₿
Lâu rồi không trở lại diễn đàn, hên sao vừa trở lại thì có vụ hái hoa xem ngực nên chơi thử ai dè trúng thiệt, một vé ACE ngon nghẻ.
Chuyện gì cần làm thì làm luôn cho nóng nên chiều tầm 3h30 mình lao xe hướng quận 1 thẳng tiến. Tưởng canh giờ đấy sẽ có nhiều lựa chọn ai dè chỉ còn 2 lưa chọn là 230 và 218. Thấy 230 cũng OK quá lên mình chọn luôn.
Thủ tục xong xuôi thì được dẫn lên phòng. Từ lúc ACE mở đến giờ mới đi lần đầu nên hơi ngạc nhiên vì phòng óc OK quá, sạch sẽ, trang trí đơn giản nhưng rất thoáng, mình rất thích cách bài trí kiểu này, khác hẵn với không gian chật chội kiểu Tàu hoặc Ả Rập như các nơi khác.
Không nói nhiều, 10 điểm cho cơ sở vật chất.
Vào ngồi xông hơi một lúc thì bé vào. Ấn tượng đầu tiên qua lớp kính mờ hơi là hợp với phòng, gầm cao thân thoáng, hi. Lúc sau mới biết là bé cao tận 1m68, dáng người mẫu chứ không vừa. Lúc chọn trong IPad thấy V2 ghi 68 cũng hơi ái ngại vì mình thích eo thon, nhưng thật sự thì 68 mà cùng rất OK, hơi có lipid tí nhưng do em dáng cao nên vấn đề này trở nên không đáng kể. Bù lại V1 chỉ nhìn qua lớp áo thôi thì cũng rất chi là này nọ. Lúc cởi ra thì phải thốt lên "wao!!!!!!", hàng khủng, real, tròn, căng mộng, ti nhỏ hồng, phải nói là V1 cực phẩm, đẹp nhất trong tất cả các bé mình đã đi. V3 cũng rất chi là này nọ, lúc chà thái hoặc BJ mông mẩy lên cong vút. Tóm lại là giao diện rất OK.
Còn về kỹ năng, tùy gu của mỗi người, mình xin dùng từ "tròn trịa" để mô tả. Cách em làm từ phần tắm trong bồn, massage khỏe, massage mệt, em làm đủ bài, đủ bước, cặp ngực khủng chà thái rất phê. Tuy nhiên, có thể style của em là chỉnh chu trong các bước nên từ đầu, không có nhiều phản ứng hóa học để bùng nổ về sau, hoặc cũng có thể do mình không có kỹ năng để tạo các bước đệm cho phản ứng hóa học bùng nổ, nên công cuộc hưởng thụ cứ trải qua êm đềm, ít cao trào, ít điểm nhấn.
Nói đi thì cũng nói lại, hơi mắc cở một chút vì cũng có thể một phần do mình hơi yếu, mới bị em tấn công bằng mông ngực, tay thôi, vừa lật lại là đã sắp đầu hàng nên chưa thể đánh giá hết thế mạnh của bé là gì. Chắc lần sau đi vé onsen 2 or nuru gì đấy để trải nghiệm thêm phần sau...hi, đúng là mắc cở thật. Hay bác nào đã đi full service bé thì chia sẽ thêm cho anh em nhé!

Tóm lại buổi trải nghiệm.
CSVC: 10 điểm
Bé 230:
V1: 10d (cực phẩm, các bác nên thử)
V2: 7d, hơi tí lipid nhưng hoàn toàn OK
V3: 8d, ngon lành cành hẹ
V4: không khám phá
Service: 7d, tròn trịa, vừa vặn

Cảm ơn bác mod @Dory đã tạo event cho anh em tham gia!

BẠCH QUỶ

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
14/1/24
Chủ đề
6
181
109
0 ₿
đù bé 230 ngon dữ dị v1 bác nói cực phẩm chắc to lắm đây :cuteonion7::cuteonion7:

ACE Entertainment

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
28
169
150
0 ₿
dạ ACE cảm ơn huynh đã có những dòng chia sẻ đầy cảm xúc về chuyến hành trình đầy sung sướng của mình ạ . hôm nào huynh sắp xếp thời gian qua thăm các tiểu muội khác , sẽ có nhiều thú vị và bất ngờ ạ hihi