Bình Tân Event TThu- Duru quên cả lối về cùng bé Hằng 26

Lượt xem: 1,183

gk09som

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
20/3/19
Chủ đề
16
269
66
31
Hồ Chí Minh
0 ₿
Chào toàn thể ae, dạo này thấy *** sôi nổi vụ Duru quá nên mình check nhân phẩm ở các event, kiếm thêm lúa để test thử dịch vụ mới này.
-- Đánh giá sơ bộ về cơ sở : phòng dành cho duru thì hơi nhỏ nhưng cảm giác khá ấm cúng, decor đơn giản, phòng mình đi thì chỉ có xông ướt, kế bên là tấm mút to chà bá cùng 2 trái banh tình yêu, nhìn hài hài sao đó chả biết banh bóng với nó thế nào, giường thì đủ nằm, cho 2 người trườn bò thì hơi chật. Về Dubai thì nhân viên lúc nào cũng niềm nở, giới thiệu các gói khá chi tiết.
-- Về bé nhân viên: mình đi bé 26, tuổi đời đôi mươi, trông khá dễ thương, tóc cột cao + tai mèo + kính cận trông khá đáng yêu, về body thì em nó dạng loli nho nhỏ, không cao lắm chắc cỡ 1m6 tuy vậy nhưng ngực khá to, chắc tay, eo ót đàng hoàng, nhìn hơi mũm mĩm, mông to căng tròn luôn nha ae.
-- hôm nay trời mưa bão rít rít khó chịu nhưng vào phòng thì đc em tắm cho thật sảng khoái, vừa tắm vừa tâm sự chuyện đời khá thoải mái như đã quen nhau từ bao giờ. Mình ngồi lên bóng để cho em dễ bề chăm sóc, bàn tay nhỏ nhắn của em làm mình đê mê hết sức, cửng lên hồi nào hông hay, em biết mình có lỗi nên chăm sóc nó kĩ lắm, còn nuốt trọn tinh hoa của mình ko chịu nhả luôn mà.
-- Về khoản khỏe theo mình cảm nhận thì em làm chưa đủ bài lắm, chắc do tay nghề còn non ( e mới làm đc vài tháng à), đc cái massage đầu khá phê.
-- qua shot 2 thì em kéo mình lên tấm mút để bắt đầu thi triển nuru, thoa dầu khắp người rồi em vào việc, hết dùng ngực rồi mông tấn công thằng em mình tuy đã kiệt quệ bỗng trỗi dậy thêm lần nữa :D sau đó em hướng dẫn mình nằm trườn lưng lên 2 quả bóng, lúc này mình khỏi cựa quậy gì luôn, dạng háng chịu trận rồi out trong sung sướng.
Tổng thể thì vé Duru cũng không khác gì mấy vé onsen, mình thì thích nằm thư giãn trong bồn hơn, các bé cũng dễ tắm cho mình hơn, phòng nào bồn có sục càng phê nữa, vé này đc cái 69 nuru dễ dàng hơn, nhiều không gian để khám phá cô bé :D
Tổng thiệt hại vé mình đc free onsen + thêm tien = tic = 1300, tip = tic
Kết thúc 1 buổi tối vui vẻ, ae gần xa ghé trải nghiệm cho thực tế hơn nha :D

• Like
Điểm cảm xúc: Frankwong

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
901
3,300
1,688
850 ₿
chúc mừng anh @gk09som đã rước đèn trung thu và gặp được bé Hằng quên cả lối về

• Like
Điểm cảm xúc: gk09som

Shawa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/2/21
Chủ đề
0
6
1
0 ₿
Trung thu gặp em vợ chị hằng làm phát Duru đã bác hen

• Like
Điểm cảm xúc: gk09som

Nobita112

Tập Sự
Bé Thích Massage
25/9/23
Chủ đề
0
53
13
TP HCM
0 ₿
Trung thu trăng sáng mà gặp em thì tâm hồn sáng hơn. Kkk

Garou1991

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/4/22
Chủ đề
0
11
3
0 ₿
Mừng bro ngon trym. Thấy có vẻ mệt nhưng cũng thấy lạ lạ, chư ahifnh dung được lên chơi bóng thổi kèn cảm giác như thế nào

Fisherman

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/3/22
Chủ đề
0
8
1
0 ₿
26 làm duru chưa đã bằng bé thỏ với cửu muội đâu bác. Có dịp bác nên thử 1 lần